Jump to content

- - - - -

Mua, toi, va...

• Please log in to reply
55 replies to this topic

#1 bach.lien

bach.lien

Đang tập nghe nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 40 Bài Viết:

Gửi vào 28 December 2007 - 07:02 PM

...

Bài viết này được chỉnh sửa bởi bach.lien: 04 February 2012 - 07:31 AM

#2 Nanami

Nanami

Âm nhạc hay đấy chứ

• Thành viên thứ thiệt
  • 68 Bài Viết:

Gửi vào 27 January 2008 - 02:22 PM

Ngày cuối cùng mình đi bên cạnh nhau, là 1 ngày mưa ...Mưa 2 người2 cái ôđi song song và không nói 1 lời nào ..." Chán tất cả rồiGhét tất cả rồiChả cần gì nữaMình chỉ là bạn thôiA k thể yêu em ..."Có cần thiết phải làm em đau đến như thế không anh?Em đã yêu mưa rất nhiều, từ lâu rồi, chỉ có giọt mưa mới gạt đi được những kỉ niệm xót xa mà em đã từng nếm trải. Và anh đến cũng như 1 cơn mưa lạ, rả rích, lạnh lẽo nhưng đôi khi nồng ấm. Ở trong cơn mưa đó, mọi thứ dường như chỉ cần vỡ tan ra, hòa cũng nước mưa trôi mãi ... Nhưng làm sao mưa mãi được, đã đến lúc tạnh rồi, phải k anh?

#3 bach.lien

bach.lien

Đang tập nghe nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 40 Bài Viết:

Gửi vào 03 March 2008 - 11:00 PM

...

#4 bach.lien

bach.lien

Đang tập nghe nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 40 Bài Viết:

Gửi vào 04 March 2008 - 10:57 AM

...

#5 bach.lien

bach.lien

Đang tập nghe nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 40 Bài Viết:

Gửi vào 12 March 2008 - 01:19 PM

...

Bài viết này được chỉnh sửa bởi bach.lien: 04 February 2012 - 07:32 AM

#6 Greensleeves

Greensleeves

Vui buồn cùng âm nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 206 Bài Viết:

Gửi vào 13 March 2008 - 10:11 PM

Mình nghĩ bạn cứ phone bạn ấy, và nói thẳng hết tất cả những gì bạn nghĩ như bạn ấy đã nói trong cơn say. Bạn đừng mong người ta sẽ "tự hiểu" những gì trong đầu bạn, đừng có làm mọi chuyện mập mờ nữa, thẳng thắng là tốt nhux. "Có" hay "không" thì cũng phải rõ ràng. Đâu phải ai cũng là chuyên gia tâm lí đâu.Chúc bạn may mắnÀ mà lần sau bạn viết chữ có dấu nha, bạn viết không dấu khó đọc quá, đành là nhanh hơn nhưng mà sẽ kén chọn người đọc hơn. MÌnh góp ý thui nhé

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Greensleeves: 13 March 2008 - 10:13 PM

#7 arale

arale

Đang tập nghe nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 48 Bài Viết:

Gửi vào 14 March 2008 - 12:09 AM

:confused: .. you just gonna let it go ..

#8 arale

arale

Đang tập nghe nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 48 Bài Viết:

Gửi vào 14 March 2008 - 01:25 AM

View PostNanami, on Jan 27 2008, 02:22 PM, said:

Ngày cuối cùng mình đi bên cạnh nhau, là 1 ngày mưa ...Mưa 2 người2 cái ôđi song song và không nói 1 lời nào ..." Chán tất cả rồiGhét tất cả rồiChả cần gì nữaMình chỉ là bạn thôiA k thể yêu em ..."Có cần thiết phải làm em đau đến như thế không anh?Em đã yêu mưa rất nhiều, từ lâu rồi, chỉ có giọt mưa mới gạt đi được những kỉ niệm xót xa mà em đã từng nếm trải. Và anh đến cũng như 1 cơn mưa lạ, rả rích, lạnh lẽo nhưng đôi khi nồng ấm. Ở trong cơn mưa đó, mọi thứ dường như chỉ cần vỡ tan ra, hòa cũng nước mưa trôi mãi ... Nhưng làm sao mưa mãi được, đã đến lúc tạnh rồi, phải k anh?
ngay chia tay luc' nao cung la 1 ngay mua .. arale hieu nanami cam thay the nao` .. ^^ , mua se tanh thoi, co nang va cam thay am hon .. I believe that !

#9 Ká_sấu_Emma

Ká_sấu_Emma

Hiểu biết tàm tạm âm nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 166 Bài Viết:

Gửi vào 14 March 2008 - 02:13 AM

View Postarale, on Mar 14 2008, 01:25 AM, said:

View PostNanami, on Jan 27 2008, 02:22 PM, said:

ngay chia tay luc' nao cung la 1 ngay mua .. arale hieu nanami cam thay the nao` .. ^^ , mua se tanh thoi, co nang va cam thay am hon .. I believe that !
Bài hay quá Nanami à,đọc rất buồn! Uh thì yêu nhau ai mà muốn chia tay! đọc bài các bạn,tự nhiên nghĩ về sau này,nếu lỡ ...mình có chia tay ..chắc sẽ ko gượng dậy nổi quá :(

#10 Greensleeves

Greensleeves

Vui buồn cùng âm nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 206 Bài Viết:

Gửi vào 14 March 2008 - 06:46 AM

Chị Emma đừng nói vậy, nghe ghê quá. Chị xinh như thế thì còn đòi gì hơn nữa, anh kia mà đá chị thì đừng mong yêu được người nào khác. Dù sao cũng chúc chị hạnh phúc ^_^@Arale: Chuyện đó xảy ra hồi tháng 1 phải không arale, chúc bạn sớm lấy lại niềm vui suộc sống. Acha Acha cố lên

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn