Jump to content

- - - - -

Làm thế nào để xoá bài viết của mình?

• Please log in to reply
11 replies to this topic

#1 rose

rose

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 11 Bài Viết:

Gửi vào 14 January 2008 - 02:07 PM

Các bạn làm ơn cho mình hỏi, làm thế nào để xoá đi bài viết của mình vậy nhỉ? Loay hoay mãi mà ko làm thế nào xoá được, hay là thành viên ko được phép xoá bài vậy nhỉ?Thanks!

#2 nochi

nochi

Swall's husband :">

• Thành viên thứ thiệt
  • 1,424 Bài Viết:

Gửi vào 14 January 2008 - 06:35 PM

bạn ko thấy cái button Delete ở ngay dưới bài viết của bạn àclick vào đó là ok ngay :applause:

#3 gacon203

gacon203

Nghiện rồi !

• Thành viên thứ thiệt
  • 320 Bài Viết:

Gửi vào 14 January 2008 - 07:15 PM

Không phải là MOD thì bạn sẽ không xóa được đâu, chỉ edit được thôi. Vì như thế để tránh tình trạng một bạn nào dỗi diễn đàn, rồi xóa hết các bài của bạn ấy, sẽ gây ra lỗ hổng, đọc hổng hiểu gì cả sất ( anh Trí nói thế ! )

#4 Blue Sabbath

Blue Sabbath

Bé bé lên 3

• Thành viên mới
  • 21 Bài Viết:

Gửi vào 14 January 2008 - 07:57 PM

oops!! minh` cung~ ko thay' co' chuc' nag nay` ! :applause: sao lai chi co' mod moi' co' chuc' nag delate bai` viet?? minh` nghi~ moi~ thanh` vien deu` nen co' day` du? chuc'nag nhu nhau chu'.

#5 hoangtri

hoangtri

My Secret Garden

• Access All Area
  • 2,137 Bài Viết:

Gửi vào 15 January 2008 - 01:01 AM

uhm đúng rồi đó bạn, nếu bạn muốn xóa 1 bài viết, bạn chỉ cần click nút Report (nằm góc trái 1 bài viết) để bảo với Mod quản lí. Bạn quản lý box ấy sẽ xem xét, ví dụ nếu trường hợp là 1 bài viết bị trùng lập, hoặc 2 bài post liên tiếp nhau, hoặc nội dung của nó có điều ko ổn v.v..Tránh các trường hợp như:1. Một buổi sáng mai 1 bạn thành viên nào đó thức dậy và mò vào forum để trả lời cho 1 bài viết và ko còn thấy nó đâu cả, bởi vì chủ nhân của nó đã tự xóa đi rồi?! Bạn đó sẽ nghĩ sao? Và các bạn ban quản trị cũng ko quản lí được sự tồn tại hay mất đi về phần nội dung của diễn đàn nữa.2. Trong 1 chủ đề nếu ai cũng tự xóa đi bài viết của mình, thì chủ đề đó sẽ ko còn được liền mạch với nhau về mặt nội dung nữa. Trên nói về A, dưới đã nói về Z.

#6 redapple

redapple

Nghiện rồi !

• Thành viên thứ thiệt
  • 316 Bài Viết:

Gửi vào 15 January 2008 - 03:34 PM

@ Blue Sabbath: Ban quản trị nói đúng đấy, ko nên cho thành viên chức năng tự del bài viết. Mình cũng thấy ko cần, chỉ tốn công click chuột ;))@ Nochi: Mod có những quyền mà mem ko có, đừng nói với mem về quyền của mod. Mà chị thấy chú mày xì pam hơi bị nhanh đấy nhá, nhiều lúc chú mày viết mỗi bài vài dòng, mỗi dòng vài chữ, status thay đổi theo số lượng bài viết thì nay status này mai đã thấy status khác, lên mod rồi thì cho bà con được nhờ nhá >:applause:<

#7 Blue Sabbath

Blue Sabbath

Bé bé lên 3

• Thành viên mới
  • 21 Bài Viết:

Gửi vào 15 January 2008 - 07:22 PM

ù mình hiểu rồi.

#8 Vĩnh_zip

Vĩnh_zip

Ko thể thiếu âm nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 617 Bài Viết:

Gửi vào 27 January 2008 - 08:23 PM

Đây là nhiệm vụ tối sờ thiểu của mod mà xem sét các bài viết và xử lý cho phù hợp thoi chứ ai cũng có quyền del thì sợ rằng ai đó cứ thik là viết rùi chán lại del thì không hỉu nó ra thế nào

#9 nochi

nochi

Swall's husband :">

• Thành viên thứ thiệt
  • 1,424 Bài Viết:

Gửi vào 28 January 2008 - 05:38 PM

@Táo đỏ: em có biết gì đâungày trước ko để ý đến mấy cái đóbây h lên mod thấy bạn ý hỏi tự dưng để ý thấy mình có nên nói thôimà spam gì hả chịthế nào là spam??????????định nghĩ này hơi bị khó đó

#10 rose

rose

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 11 Bài Viết:

Gửi vào 29 January 2008 - 10:16 AM

Cảm ơn các bạn đã trả lời!Mình chỉ muốn hỏi diễn đàn có chức năng đó hay ko thôi, chứ thật ra ko muốn comment gì về tại sao lại có/hay ko có chức năng đó. Điều hành và quản lí diễn đàn là chức năng, nhiệm vụ của BQT; và việc mà BQT nên làm là sắp sếp diễn đàn sao cho thuận lợi nhất trong việc quản lí diễn đàn.Thật tình mình có post trùng liền 2 bài, và mình đã muốn tìm chức năng tự del bài viết để đỡ phải phiền đến mod, chứ nếu phải nhắn tin thông báo tình trạng cho mod thì mình cảm thấy..... hơi ngại (I am kinda lazy cat 8->)

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn