Jump to content

* * * - - 1 Bình chọn

It's Not Goodbye

• Please log in to reply
20 replies to this topic

#1 Nguyễn Đình Tuâ'n

Nguyễn Đình Tuâ'n

Âm nhạc hay đấy chứ

• Thành viên thứ thiệt
  • 61 Bài Viết:

Gửi vào 27 January 2008 - 11:40 PM

And what if I never kiss your lips againOr feel the touch of your sweet embraceHow would I ever go onWithout you there's no place to belongWell, someday love is gonna lead you back to meBut till it does I'll have an empty heartSo I'll just have to believeSomewhere out there you're thinking of meTill the day I let you goTill we say our next helloIt's not good-byeTill I see you againI'll be right here remembering whenAnd if time is on our sideThere'll be no tears to cryOn down the roadThere is one thing I can't denyIt's not good-byeYou'd think I'd be strong enough to make it throughAnd rise above when the rain falls downBut it's so hard to be strongWhen you've been missing somebody so longIt's just a matter of time I'm sureBut time takes time and I can't hold onSo won't you try as hard as you canTo put my broken heart together again

#2 Xta

Xta

Âm nhạc hay đấy chứ

• Thành viên thứ thiệt
  • 69 Bài Viết:

Gửi vào 28 January 2008 - 08:33 PM

Download Mình rất thích bài hát này, nghe thật buồn và xúc động. Bài hát này của diva nổi tiếng người Ý, Laura Pausini. Bài tiếng Ý của ca khúc này có tên là "In assenza di te". Nghe tiếng Ý, dù không hiểu gì hết nhưng vẫn thích hơn! Ngoài ca khúc này, Laura Pausini còn khá nổi tiếng với bài hát " I need love", "one more time", " E Ritorno Da Te".v.v...Riêng mình thì ngoài bài It's not goodbye ra, mình còn rất thích bài "Fidati di me". Tóm lại là mình rất thích cái cô ca sĩ này. Hì hì!

#3 hong_chang_min

hong_chang_min

Đang tập nghe nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 53 Bài Viết:

Gửi vào 05 February 2008 - 06:25 AM

sao mục này bài nào cũng hay thế nhỉ

#4 nochi

nochi

Swall's husband :">

• Thành viên thứ thiệt
  • 1,424 Bài Viết:

Gửi vào 05 February 2008 - 03:16 PM

View Posthong_chang_min, on Feb 5 2008, 06:25 AM, said:

sao mục này bài nào cũng hay thế nhỉ
đồng chí ko thấy đây là Box Nhạc bất hủ à

#5 gakho(^_^)!

gakho(^_^)!

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 1 Bài Viết:

Gửi vào 23 February 2008 - 07:30 AM

oi tim mai caj baj naj cuoi cung cung~ they cam on pac rat nhiu!!!!!

#6 kwan

kwan

Vui buồn cùng âm nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 235 Bài Viết:

Gửi vào 19 April 2008 - 12:14 PM

Nếu em chẳng khi nào còn được đặt nụ hônThật dịu dàng, lên đôi môi anh nồng ấmNếu em chẳng còn được thu mình nhỏ nhắnTrong vòng tay anh, ấm áp xiết baoThì cuộc đời này, em sống tiếp được sao?Ngoài anh, em chẳng thuộc về một nơi nào khácRồi một ngày, trong lòng em thầm ướcTình yêu sẽ dẫn lối anh về lại bên emNhưng cho đến ngày ấy, con tim em trống rỗngNên sâu thẳm trong lòng, em chỉ ước mongRằng ở một nơi kia, anh vẫn nhớ đến emRằng cho đến ngày em để anh ra điCho đến ngày ta chào nhau… gượng gạoThì chúng mình vẫn chưa hẳn đã chia tay…Cho đến lúc mình gặp lại nhau… đến một ngàyEm sẽ chỉ ở đây, chìm trong hồi ứcVà nếu vào đúng thời gian, em thầm ướcSẽ chẳng còn lệ rơi trong những bước đường mìnhVà một điều, em vẫn mãi đinh ninhRằng thế nào đâu đã là chia tay được…Anh nghĩ em đủ mạnh mẽ để tiến về phía trước?Và vươn mình đối mặt với mưa giôngNhưng điều này, thực sự khó vô cùngKhi ta luôn nhớ một ai kia… sâu đậmNhưng đó chỉ là vấn đề thời gian, em chắc chắnNhưng thời gian cứ trôi, em chẳng thể chịu đựng thêmVậy liệu anh có cố gắng bằng cả bản thânĐể gắn lại những mảnh con tim em đã vỡ?Cho đến ngày em để anh ra điCho đến ngày ta chào nhau… gượng gạoThì chúng mình vẫn chưa hẳn đã chia tay…Cho đến lúc mình gặp lại nhau… đến một ngàyEm sẽ chỉ ở đây, chìm trong hồi ứcVà nếu vào đúng thời gian, em thầm ướcSẽ chẳng còn lệ rơi trong những bước đường mìnhVà một điều, em vẫn mãi đinh ninhRằng thế nào đâu đã là chia tay được…

#7 johnpaul

johnpaul

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 1 Bài Viết:

Gửi vào 20 April 2008 - 08:38 PM

BAI NAY CUNG THUONG THOI. TOI MUON VIET BAI VA UPLOAD CHO CAC BAN NHUNG SIEU PHAM CUA THE GIOI ( KHONG CO CHO CHO NHUNG BAI HAT QUA QUEN THUOC). XIN HUONG DAN TOI CACH VIET BAI

#8 mistrylen

mistrylen

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 9 Bài Viết:

Gửi vào 21 April 2008 - 07:14 PM

Đang buồn! :( DownloadWhat if Kate WinsletHere I stand aloneWith this weight upon my heartAnd it will not go awayIn my head I keep on looking backRight back to the startWondering what it was that made you changeWell I triedBut I had to draw the lineAnd still this question keeps on spinning in my mindWhat if I had never let you goWould you be the man I used to knowIf I'd stayedIf you'd triedIf we could only turn back timeBut I guess we'll never knowMany roads to takeSome to joySome to heart-acheAnyone can lose their wayAnd if I said that we could turn it backRight back to the startWould you take the chance and make the changeDo you think how it would have been sometimesDo you pray that I'd never left your sideWhat if I had never let you goWould you be the man I used to knowIf I'd stayedIf you'd triedIf we could only turn back timeBut I guess we'll never knowIf only we could turn the hands of timeIf I could take you back would you still be mine'Cos I triedBut I had to draw the lineAnd still this question keep on spinning in my mindWhat if I had never let you goWould you be the man I used to knowWhat if I had never walked away'Cos I still love you more than I can sayIf I'd stayedIf you'd triedIf we could only turn back timeBut I guess we'll never knowWe'll never know

#9 Mr Ga

Mr Ga

Vui buồn cùng âm nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 237 Bài Viết:

Gửi vào 22 April 2008 - 04:01 PM

hehe Bài này hay thiệt tìm mãi hok thấy .Hôm nay tình cờ đc nghe dơ vội về nhà tối nghe tiếp . Tuyệ cú mèo

#10 Dạ Hành Khách

Dạ Hành Khách

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 6 Bài Viết:

Gửi vào 28 April 2008 - 05:44 PM

Mình không biết phải nói gì! Quá tuyệt!

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn