Jump to content

- - - - -

Site cho Get link megaupload tuyệt vời !

• Please log in to reply
11 replies to this topic

#1 thanh_love_beatles

thanh_love_beatles

Bồ của DDX

• Supermod
  • 1,839 Bài Viết:

Gửi vào 22 April 2008 - 07:14 PM

http://dlvnn.com/getlinkmega/ Sau gần 1 tháng sử dụng nó, test chán chê rùi nhá, mình mới giới thiệu tới mọi người, với nó ta sẽ không chán nản khi nhìn thấy link của megaupload nữa, việc của bạn rất đơn giản là dán link megaupload vào ô rùi nhấn chữ Get link, đợi trong vài giây sẽ thấy link tải trực tiếp được xuất hiện, bạn dán nó vào trình duyệt để tải hoặc vào 1 trình tải hỗ trợ nào đó để tải, bạn sẽ được tải với tốc độ cao nhất đấy ( :kisss: tốc độ như tốc độ của tài khoản Premium ấy). Và cũng hiển nhiên là bạn có thể tải nhiều file một lúc mà không phỉa chờ đợi tải xong 1 file rùi chờ đợi chán chê mới được tải tiếp như trước nữa. Còn gì nữa mà ko dùng thử site rất tiện dụng này ^^ Xin chân thành cảm ơn đội ngũ đã làm ra site này, môt site rất hữu ích :D P.S: Hồi trước lúc mới vào dùng trang này còn cho công cụ tìm dữ liệu trên megaupload nhưng dạo này chắc do người truy cập đông quá nên site đã bỏ chức năng này đi, hy vọng chức năng này sẽ sớm quay trở lại :lovely:

#2 Nino Valentino

Nino Valentino

Yêu âm nhạc roài

• Thành viên thứ thiệt
  • 268 Bài Viết:

Gửi vào 22 April 2008 - 09:00 PM

Có một đợt thì chỉ cần biết fake IP thì có thể down đc mega. Chả biết bây h còn cái khuyến mãi đó ko

#3 thanh_love_beatles

thanh_love_beatles

Bồ của DDX

• Supermod
  • 1,839 Bài Viết:

Gửi vào 22 April 2008 - 09:36 PM

đổi IP có thể tải được nhưng tải chậm và 1 lúc chỉ tải 1 file, còn cái này 1 lúc tải cả đống file mà tốc độ lại nhanh ^^

#4 sorcière

sorcière

Ko thể thiếu âm nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 582 Bài Viết:

Gửi vào 22 April 2008 - 09:57 PM

viete.info Teste thử xem.

#5 thanh_love_beatles

thanh_love_beatles

Bồ của DDX

• Supermod
  • 1,839 Bài Viết:

Gửi vào 22 April 2008 - 11:54 PM

View Postsorcière, on Apr 22 2008, 09:57 PM, said:

viete.info Teste thử xem.
Trang này nó bắt leech link từ megaupload về site nó rùi mới cho link để mình tải wiz à, nghĩa là phải đợi nó tải toàn bộ về site nó rùi mình mới được tải về, mà dung lượng tối đa của file của nó chỉ cho có 50Mb,thời gian tải lại bị khống chế là trong 60 phút, tải chậm là toi ngay, suy ra khác hẳn cơ chế với site Thanh cho bên trên ^^ Site bên trên là site Get Link chứ ko phải là leech link :kisss: wiz hiểu sai rùi :lovely: Mà trang của T cung cấp hỗ trợ tải nhiều file 1 lúc với tốc độ nhanh y hệt tài khoản Premium mà :D

#6 gacon203

gacon203

Nghiện rồi !

• Thành viên thứ thiệt
  • 320 Bài Viết:

Gửi vào 23 April 2008 - 04:46 PM

Thế trang của bác, liệu nó sống được bao lâu hả bác ?

#7 thanh_love_beatles

thanh_love_beatles

Bồ của DDX

• Supermod
  • 1,839 Bài Viết:

Gửi vào 26 April 2008 - 07:04 PM

View Postgacon203, on Apr 23 2008, 04:46 PM, said:

Thế trang của bác, liệu nó sống được bao lâu hả bác ?
Không phải trang của anh nên đừng hỏi anh thế ^^

#8 thanh_love_beatles

thanh_love_beatles

Bồ của DDX

• Supermod
  • 1,839 Bài Viết:

Gửi vào 18 May 2008 - 02:37 AM

Thông tin mới nhất về site này ^^ Hiện tại đã cho get link của rapidshare, các bạn dán link vào ô trống rùi nhấn get link (nhớ để IDM hoặc trình tải hỗ trợ ở chế độ bắt link nhá) là ok. Tuần tới site này sẽ cho ra mắt chính thức bản get link của rapid :masacmau: lúc đó link được get sẽ hiện bên dưới giống như lúc ta get link mega vậy. Hiện tại mình đang get link rapid tại đó, khá suôn sẻ, tỉ lệ thành công là 100% :music:

#9 chickenrun

chickenrun

Có cảm nhận âm nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 122 Bài Viết:

Gửi vào 18 May 2008 - 02:40 AM

đã test và đang nghĩ cách dọn dẹp HD :))

#10 MrSmile

MrSmile

Âm nhạc hay đấy chứ

• Thành viên thứ thiệt
  • 87 Bài Viết:

Gửi vào 06 August 2008 - 11:32 PM

hehe cai trang nay cua Bit Tong toan thay may ong admin cai nhau spam lung tungvừa test qua hehe tình hình là vẫn chưa có get link rapid hehe

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn