Jump to content

* * * * * 1 Bình chọn

The Absolute Sound (TAS) Collection [Audiophile]

• Please log in to reply
22 replies to this topic

#21 thanh_love_beatles

thanh_love_beatles

Bồ của DDX

• Supermod
  • 1,839 Bài Viết:

Gửi vào 10 February 2012 - 05:07 PM

Tin vui, tin vui ^^! Cám ơn cốc cafe tuyệt cú mèo và cám ơn 1 bạn bên HD Việt Nam đã cho mình TAS 2012. Nhanh tay nào, hàng vẫn còn nóng :D

Tracklist:01. Respighi: Antiche Arie E Danze-Suite N.3 – III. Siciliana – Budapest Strings02. The Moon Is A Harsh Mistress – Radka Toneff & Steve Dobrogosz03. When The Sunny Sky Has Gone – Fiona Mackenzie04. Funny How Time Slips Away – Hanne Boel & Mario Biondi05. Tchaikovsky: 6 Morceaux Op.19 – Capriccioso – Franco Trabucco06. Scotty – Allan Taylor07. I Go – Inger Marie Gundersen08. Factory Girl – Beoga09. Baby It’s Cold Outside – Eugene Ruffolo & Margaret Fiellin10. I’ll Be There – The Piano11. God Bless The Child – Kira12. Sara – Barb Jungr13. Paganini: Three Duets For Violin And Bassoon M.S.130 – Accardo, Gonella & Canino14. Mado Kara Mieru – Christopher TinDownloadpass: lengockhanhi

Nguồn: HD Việt Nam

#22 nonstophit

nonstophit

Nghiện rồi !

• All Moderators
  • 824 Bài Viết:

Gửi vào 10 February 2012 - 08:42 PM

hehe, album này thì em biết rồi, của 1 bạn nữ bên ấy thì phải bản số 2 em thích nhấtthạnk a

#23 Dream_art

Dream_art

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 1 Bài Viết:

Gửi vào 21 February 2012 - 10:30 AM

hay quá!!! thank bạn nhiều vẫn còn thiếu vài đĩa, hy vọng bạn sẽ tiếp tục post cho đủ bộ của album.

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn