Jump to content

Rock Instrumental - rock ko lời

• Please log in to reply
28 replies to this topic

#1 nochi

nochi

Swall's husband :">

• Thành viên thứ thiệt
  • 1,424 Bài Viết:

Gửi vào 20 October 2008 - 11:37 AM

Nếu bạn nghĩ rằng những bản nhạc ko lời chỉ có trong những dòng nhạc bác học.Nếu bạn nghĩ rằng rock là những ca khúc nghe điếc cả tai.Nếu bạn nghĩ rằng rocker là những con người chỉ biết đến rượu, ma túy, cờ bạc và vô số những thứ tệ nạn khác.Thì bạn đã nhầm. Hãy lắng nghe những bản Rock Instrumental này, để thấy tài năng của những rocker ra sao, để thấy rằng rock cũng có những bản nhạc ko lời đưa cảm xúc của con người phiêu lưu đến 1 nơi nào đó. Với kĩ năng xủ lý tuyệt vời của những guitarist, bassist, drummer, mỗi bản nhạc mang 1 hơi thở khác nhau, 1 giai điệu khác nhau, 1 tâm hồn khác nhau. Có những lúc cuộn trào, nhũng phút sâu lắng, đôi khi vỡ òa trong nhịp trống điên cuồng, đôi khi tâm hồn dịu đi với những phút solo của guitarist, đôi khi là những tiếng bass gầm gừ như tiếng vọng từ dưới âm phủ vang lên.Mình sẽ up các bản instrumental mà mình có, nếu bạn nào có bản nào khác thì cùng share nhá. Đề nghị khi up nhạc thì để chế độ nonautoplay.Now, let's rock.1. Orion - Metallica ( theo mình đây là bản rock instrmental vĩ đại nhất)
down nhạc
down nhạc
down nhạc
down nhạc
down nhạc
down nhạc
down nhạc
down nhạc
down nhạc
down nhạc http://www.fileden.c...xit%20Music.wma http://www.fileden.c...0Labyrinths.wma http://www.fileden.com/files/2008/6/1/1940446/My%20Documents/Rock%20Intrusmental/Sonata%20Artica%20-%20Draw%20Me.mp3 http://www.fileden.com/files/2008/6/1/1940446/My%20Documents/Rock%20Intrusmental/Drum%20Solo.mp3 Download

Bài viết này được chỉnh sửa bởi nochi: 20 October 2008 - 11:42 AM

#2 chinhxitrum

chinhxitrum

Yêu âm nhạc roài

• Thành viên thứ thiệt
  • 331 Bài Viết:

Gửi vào 21 October 2008 - 09:57 PM

hehe...cái topic mình thích!!! :macuoi: cực kì khoái những bản nhạc hay những đoạn nhạc chơi ghita trong rock!!!Báo cáo đã download đầy đủ...đang thưởng thức!!! :makhen: Tạm thời Orion đang là nhất bảng!!!Thanks Nochi hén...có thì up thêm nha!!!

#3 nochi

nochi

• Thành viên thứ thiệt
  • 1,424 Bài Viết:

Gửi vào 22 October 2008 - 09:59 AM

View Postchinhxitrum, on Oct 21 2008, 09:57 PM, said:

hehe...cái topic mình thích!!! :macuoi: cực kì khoái những bản nhạc hay những đoạn nhạc chơi ghita trong rock!!!Báo cáo đã download đầy đủ...đang thưởng thức!!! :makhen: Tạm thời Orion đang là nhất bảng!!!Thanks Nochi hén...có thì up thêm nha!!!
Hehe, cuối cùng thì topic cũng có khách hàng :Dvề các bản rock instrumental thì cần phải nghe nhiều thì mới túm đc từ các bandtại mỗi band may ra cũng chỉ có 1 vài bài thôithực sự thì mỗi bản instrumental là cả 1 sự sáng tạo vô cùngem sẽ update.chờ nhé ^^

#4 chinhxitrum

chinhxitrum

Yêu âm nhạc roài

• Thành viên thứ thiệt
  • 331 Bài Viết:

Gửi vào 22 October 2008 - 09:54 PM

View Postnochi, on Oct 22 2008, 09:59 AM, said:

Hehe, cuối cùng thì topic cũng có khách hàng :Dvề các bản rock instrumental thì cần phải nghe nhiều thì mới túm đc từ các bandtại mỗi band may ra cũng chỉ có 1 vài bài thôithực sự thì mỗi bản instrumental là cả 1 sự sáng tạo vô cùngem sẽ update.chờ nhé ^^
ừa ừa...đúng đúng..cái nì là của hiếm...thi thoảng mới gặp thôi!!!Nhớ lúc trước nghe rock đôi khi mới nghe đc mí bản instrumental...giờ thì chẳng nhớ bào nào instrumental nữa!!! :music: Lúc trước chị thấy cái topic ni hay rùi nhưng mừ ko có nhạc chi cả....giờ mới thấy nochi up nhạc nên nhảy vô down liền!!!Nhớ úp tiếp nhé em....Right here waiting 4u!!! :makhen: Mà công nhận cái bài Orion của Metallica là đỉnh nhất...ngồi nghe lắc lư đã!!! :macuoi: Trời lại mưa....lại nhớ rock quá trời....

#5 con_mot_MTV

con_mot_MTV

Yêu âm nhạc roài

• Thành viên thứ thiệt
  • 291 Bài Viết:

Gửi vào 23 October 2008 - 11:56 AM

Theo kinh ngiệm của con mọt thì ko nên multimedia n` link fileden cùg 1 luc trog 1 topic vì sẽ load cực kì chậm.Load xong nghe online cũng cà giựt.Để 1,2 bản marketting dc ràu :macuoi:

#6 nochi

nochi

• Thành viên thứ thiệt
  • 1,424 Bài Viết:

Gửi vào 23 October 2008 - 12:53 PM

Chả biết mạng nhà con mọt làm saochứ nhà tớ vưỡn ngon màđể như thế để mọi ng check bài hát trước khi downchứ up theo kiểu ab thì chỉ để 1 vài link thôi

#7 nochi

nochi

• Thành viên thứ thiệt
  • 1,424 Bài Viết:

Gửi vào 23 October 2008 - 01:49 PM

Tiếp tục nhá:Eric Clapton ( Acoutic)
down nhạc
down nhạc
down nhạc
down nhạc
down nhạc
down nhạc
down nhạc
down nhạc
down nhạc Download

Bài viết này được chỉnh sửa bởi nochi: 23 October 2008 - 01:52 PM

#8 redapple

redapple

Nghiện rồi !

• Thành viên thứ thiệt
  • 316 Bài Viết:

Gửi vào 23 October 2008 - 04:05 PM

Nochi đừng để autoplay toàn bộ thế em!

#9 nochi

nochi

• Thành viên thứ thiệt
  • 1,424 Bài Viết:

Gửi vào 23 October 2008 - 05:22 PM

View Postred apple, on Oct 23 2008, 04:05 PM, said:

Nochi đừng để autoplay toàn bộ thế em!
hoàn toàn ko autoplay toàn bộchỉ duy nhất có bản Orion là autoplaycòn lại là non autoplay

#10 June Ho

June Ho

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 5 Bài Viết:

Gửi vào 21 February 2009 - 10:52 PM

sory nhưng hổg hiểu sao tớ chả down được ai có thể chỉ bảo tận tình được hôg, lâu ngày mới gặp hàng hiếm mà không vác về nhà được thì tiếc lắm lắm :(

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn