Jump to content

- - - - -

Không thấy diễn đàn mình bàn luận gì về âm nhạc cổ

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 xexang

xexang

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 2 Bài Viết:

Gửi vào 16 May 2010 - 12:17 AM

Xin hỏi các Mod với ạ, em vốn mù mờ về công nghệ, lại mới vào diễn đàn này nên tìm đỏ mắt mà chả thấy thông tin gì về âm nhạc cổ truyền Việt Nam cả. Các Mod có thể chỉ cho em cách tìm được ko? Em đọc bên trang chủ cũng ko thấy có. Nếu mà trên diễn đàn mình chưa có mục nào về âm nhạc cổ truyền Việt Nam, em mạn phép xin các Mod mở được ko ạ? Em sẽ tích cực post bài vì em có 1 số tài liệu hay lém mà hổng biết post lên đâu cả. Mong là trên diễn đàn này nhiều "cao thủ võ lâm" sẽ "lĩnh hội" được những tài liệu "chân truyền" của em ạ :)

#2 hoangtri

hoangtri

My Secret Garden

• Access All Area
  • 2,137 Bài Viết:

Gửi vào 16 May 2010 - 07:13 AM

uhm trang web hiện tại ko có nhạc cổ truyền VN vì ít ai nghe nó. Nếu như em hoặc là cùng bạn em nhóm được hội nghe nhạc cổ truyền khoảng 3,4 bạn, thì anh sẽ mở thêm box. Ko thì anh recommend là post 1 chủ đề vào box nhạc VN bên dưới ấy. Nếu em có nhiều bạn cùng sở thích tham gia bàn luận chủ đề thì hay.

#3 xexang

xexang

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 2 Bài Viết:

Gửi vào 16 May 2010 - 11:19 AM

Anh có thể chỉ cho em cách post file nhạc trong máy cá nhân của mình lên forum này được ko? Nghĩa là trong máy tính của em có 1 số file nhạc cổ truyền, cái này trên mạng ko có, thì em up lên mạng thế nào được? thanks!

#4 hoangtri

hoangtri

My Secret Garden

• Access All Area
  • 2,137 Bài Viết:

Gửi vào 16 May 2010 - 11:46 PM

em có thể đăng kí 1 account tại đây http://fileden.com/và up nhạc vào. Sau khi up nhạc vào em sẽ có 1 cái link để post vào bài viết hoặc bất cứ trang web nào. =)

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn