Jump to content

- - - - -

Dịch hộ mình bài hát này nhé.

• Please log in to reply
1 reply to this topic

#1 devil

devil

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 4 Bài Viết:

Gửi vào 25 May 2010 - 03:18 PM

Tối hôm t7 vừa rồi xem tivi nghe được bài hát này thấy hay quá, mong các bạn dịch hộ mình nhé: When Moutains Fall - Stratovarius It was just like yesterday When you chose to leave and I to stay It was a warm and sunny day But my heart felt as heavy as stone Never told me where you went Then again I never tried to ask Now I know in life you have one chance and you better use it well When the mountains fall And the oceans flood I'm still in search of you Only thing I want to say I'm still in love with you Finally I found your place Sadly I came three summers late Now I am sitting by your grave and I sing this song for you When the mountains fall And the oceans flood I'm still in search of you Only thing I want to say I'm still in love with you One last thing I have to say I'm still in love with you Thanks các bạn nhé

#2 No-caption

No-caption

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 1 Bài Viết:

Gửi vào 13 August 2010 - 09:02 PM

Nó như ngày hôm quaKhi em chọn cách rời xa, để mình anh ở lạiLà một ngày thật ấm áp và đầy nắngNhưng trái tim anh sao thật nặng nề như treo đá trong lòngEm có bao giờ nói cho anh biết em đã ở đâuAnh cũng không bao giờ cố thử hỏi emGiờ anh biết trong cuộc sống em có một cơ hộivà em nên sử dụng nó tốt hơnKhi những ngọn núi lởVà thủy triều lênAnh sẽ vẫn tìm emChỉ có một điều anh muốn nói...là anh vẫn mãi yêu emCuối cùng anh cũng tìm ra nơi của emBuồn thay, anh đến muộn ba bóng hèAnh đang ngồi bên nơi yên nghỉ của emvà cất lên giai điệu dành cho em, chỉ riêng emKhi những ngọn núi lởVà đại dương cuộn sóngAnh sẽ vẫn tìm emChỉ có một điều anh muốn nói...là anh vẫn mãi yêu emMột điều cuối cùng anh phải nói ra.......anh vẫn còn yêu em......nhiều lắm....

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn