Jump to content

Áo đồng phục TCAN

• Please log in to reply
58 replies to this topic

#1 redapple

redapple

Nghiện rồi !

• Thành viên thứ thiệt
  • 316 Bài Viết:

Gửi vào 28 July 2010 - 10:22 PM

Được sự ủng hộ của nhiều bạn: HiepKhachHanh, nguyenquanghoccopy, nonstophits (2 trở lên là số nhiều rồi :macuoi2:), T' lập topic này mong cả nhà góp ý.Chúng ta đã chơi với nhau bao nhiêu lâu và bao nhiêu thân thiết thì mỗi người đều hiểu, cả nhà có muốn là chúng ta sẽ có áo đồng phục để mặc vào mỗi dịp offline, chúng ta đi với nhau, thiên hạ sẽ thấy "à đó là 1 hội đấy", hay kể cả khi chúng ta đi lẻ thì ng ta cũng thấy "a, bạn ý là mem của TCAN", 1 phần cũng là quảng bá cho TCAN đến với mọi người.Nếu các bạn đồng ý, T' cần các bạn góp ý xem chúng ta sẽ có mẫu áo chung như thế nào, in hình j, viết chữ j, in cả thân trước thân sau... ?Việc chọn nơi in áo thì dễ thôi, sau khi tập hợp đủ ý kiến và đưa ra quyết định chung thì việc có áo sẽ ko lâu đâu.Các bạn có ý kiến gì thì hãy phản hồi vào topic này nhanh nhé, cảm ơn các bạn vì (sẽ) góp ý !!!VÌ 1 TCAN ĐOÀN KẾT HÒA THUẬN !!!

#2 con_mot_MTV

con_mot_MTV

Yêu âm nhạc roài

• Thành viên thứ thiệt
  • 291 Bài Viết:

Gửi vào 28 July 2010 - 11:09 PM

1 vote.Cái này hồi xưa đề cập lâu rồi,giờ đem ra hâm lại đi bà con :macuoi2: .

#3 thanh_love_beatles

thanh_love_beatles

Bồ của DDX

• Supermod
  • 1,839 Bài Viết:

Gửi vào 29 July 2010 - 03:25 PM

Đồn ý thôi. Táo quen lắm bên thiết kế, í ới khẩn khoản, mì nheo, nháy mắt mấy anh, mấy chị thiết kế cho 1 phát, nhanh í mà ;)) Tiêu chí, đơn giản mà đẹp, câu slogan thì chắc là có rồi còn gì: TCAN - Từ âm nhạc tới trái tim :macuoi2:

#4 con_mot_MTV

con_mot_MTV

Yêu âm nhạc roài

• Thành viên thứ thiệt
  • 291 Bài Viết:

Gửi vào 29 July 2010 - 06:56 PM

Đề nghị bác trí up len mediafire file logo tapchiamnhac.net nhá.Đề nghị: các mem nên hăng say nhào vào tke,Phan thưởng là 1 cái áo chùa,khỏi phải trả tiền.Ye ye.(Hì hục hì hục.Vẽ vẽ)

#5 redapple

redapple

Nghiện rồi !

• Thành viên thứ thiệt
  • 316 Bài Viết:

Gửi vào 29 July 2010 - 07:04 PM

@ Thanh: mẫu t.kế thì T' có ý tưởng, định là lấy luôn cái logo te tua sao ở banner, lúc nào rảnh sẽ vẽ rồi hóng anh Trí chờ ý kiến chỉ đạo ^^@ Mọt: trùng ý tưởng về cái logo rồi ^^ mà sao chơi khôn zậy bồ? ờ mà cũng có thể ha :-? Mẫu của ai được chọn thì người đó sẽ được miễn tiền áo hả, bà con đồng ý ko chứ :-?Mà nhanh nhanh lên đi cả nhà ơi ^^

Bài viết này được chỉnh sửa bởi redapple: 29 July 2010 - 11:26 PM

#6 Che Chơn

Che Chơn

Ngày nào cũng nghe nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 418 Bài Viết:

Gửi vào 30 July 2010 - 08:14 AM

Xúc tiến nhanh đi Táo ơi :macuoi2:

#7 Vĩnh_zip

Vĩnh_zip

Ko thể thiếu âm nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 617 Bài Viết:

Gửi vào 02 August 2010 - 12:56 PM

Em đề nghị cái logo thì cái sao sao bên trên.Was đẹp.Rùi cho câu TCAN-Từ trái tim đến dạ dày.Gặp nhau chỉ ăn thui mừ.Dúng bản chất của chúng ta :macuoi2: :mavatva: :mavatva: =)) =)) (Không khéo mình bị đập ngay)Màu sẽ là màu xanh truyền thống của TCAN.và abc............Để em giở võ vẽ vời ra mí hum nữa e thử bản demo nhé.......:))

#8 redapple

redapple

Nghiện rồi !

• Thành viên thứ thiệt
  • 316 Bài Viết:

Gửi vào 03 August 2010 - 10:01 PM

bê nguyên xi cái mail báo giá này vào cho bà con xem, còn bên nào báo giá nữa thì T' em sẽ post sau ạ://--bảng giá in áo của mình như sau bạn nha :- nếu là áo của bên mình thì mình tính 120.000 (VND ) 1áo với số lượng là 30 cái bạn ạ (đã bao gồm cả in ấn, áo và thiết kế , áo in 2 mặt kích thước tối đa của mỗi mặt là (20x 28) cm nếu in 1 mặt là 90.000 1 áo bạn nha . - nếu áo của bên bạn chuyển cho mình thì giá là 40.000 (in 1 mặt )1áo với số lượng là 30 cái bạn nha , in 2 mặt là 60.000 1 cái bạn .-bên mình sẽ in trực tiếp ảnh lên áo bạn ạ !!(bạn chỉ cần làm file rồi gửi cho mình là ok bạn ạ )-vai áo tay áo thì bên minh in được bạn ạ , còn phần gấu áo thì sẽ hơi khó in bạn ạ .nếu bên bạn thích thì mình sẽ cố gắng .-đúng như bạn nói nếu là 4room thì các bạn gửi thiết kế cho mình thì tiên hơn bạn như vậy thì vẫn sẽ giữ đc cái chung cua 4room vừa thể hiện được cái riêng của mỗi cá nhân .- áo thì các cậu lên chọn áo màu trắng thì sẽ nổi bạn ạ .- bạn có thể in 30 cái nhưng ko nhất thiết 30 cái phải giống nhau , có thể cái logo sẽ là cua chung , còn mỗi cá nhân có thể in theo ý thích của từng cá nhân bạn nha .- giá áo nếu bên bạn gửi thiết kế thì bên mình giảm đi 5.000 1áo bạn ạ .thanks bạn nhiều !!!-- Địa chỉ : Cửa hàng Phất Phát 78 Dương Quảng Hàm Cầu Giấy Hà NộiĐT: 0914 45 54 79 gặp Mr TuấnHoặc 0902 29 29 20 gặp Mr Hoàng

Bài viết này được chỉnh sửa bởi redapple: 03 August 2010 - 10:04 PM

#9 nonstophit

nonstophit

Nghiện rồi !

• All Moderators
  • 824 Bài Viết:

Gửi vào 03 August 2010 - 10:18 PM

cha,thấy réo nick mình nên nhảy vào phát,anh Trí vào cho ý kiến gì điđược tự hào là mem của TCAN là ủng hộ rồiai làm mod box Quá Nước thì trên áo in chữ Quá Nước nha,kakaka

#10 redapple

redapple

Nghiện rồi !

• Thành viên thứ thiệt
  • 316 Bài Viết:

Gửi vào 03 August 2010 - 10:45 PM

báo giá của Souvenir Making Service:Showroom 1: 38 Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, Hà NộiShowroom 2: 10 ngõ 68/39 Cầu Giấy, Q.Cầu Giấy, Hà NộiĐiện thoại: 0904403322 - (04) 22062007 || Email: info@dongphuclop.comPosted Image

Bài viết này được chỉnh sửa bởi redapple: 03 August 2010 - 10:47 PM

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn