Jump to content

- - - - -

[Video Clip] Milk & Sugar ft. Miriam Makeba - Hi-A Ma (Pata Pata)

• Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 thanh_love_beatles

thanh_love_beatles

Bồ của DDX

• Supermod
  • 1,839 Bài Viết:

Gửi vào 23 July 2011 - 01:03 AM

Hôm nay, xin được giới thiệu tới mọi người một bản nhạc hay của Nam Phi với những vũ điệu lôi cuốn có sức hút đặc biệt của họ. Đây là một ca khúc của nữ ca sỹ người Nam Phi Miriam Makeba đã đạt giải Grammy vào năm 1967. Tuy nhiên, điểm mới lạ ở clip này là bản nhạc được mix lại bởi Milk & Sugar, một ban nhạc gồm 2 thành viên người Đức chuyên chơi nhạc House (Một dòng nhạc của Dance) đã khiến cho bản nhạc thêm phần mới mẻ, lạ tai. Có thể bạn sẽ bị cuốn hút ngay lần đầu khi nghe như mình. Đức đúng là nơi sản sinh ra những DJ tuyệt vời ^^ @Trí: Anh ở bên ấy mà chả update mấy cái hay ho này gì cả :((

#2 hoangtri

hoangtri

My Secret Garden

• Access All Area
  • 2,137 Bài Viết:

Gửi vào 23 July 2011 - 03:18 AM

trời, TV anh còn ko có ấy nói chi là... Toàn đi làm thôi là hết ngày. Cuối tuần hết Web Cam với vợ con thì lăn ra ngủ. :hihi: Tuy nhiên cách mix trên ko phải là House em ạ :D

#3 thanh_love_beatles

thanh_love_beatles

Bồ của DDX

• Supermod
  • 1,839 Bài Viết:

Gửi vào 23 July 2011 - 10:51 PM

Bản clip này khác với bản em nghe, chứ bản chính của nó em để trong máy cơ :hihi: em nghe thấy trong bravo hits mà, hôm nào lấy máy về sẽ upload lên sau ^^ Với lại em đâu có nói bản này mix trên nền House đâu, em đọc tiểu sử của Milk & Sugar nên giới thiệu về cái cặp DJ này chuyên chơi House anh ạ :-P

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn