Jump to content

- - - - -

Tài Năng mới!

• Please log in to reply
4 replies to this topic

#1 cachepthuytinh

cachepthuytinh

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 13 Bài Viết:

Gửi vào 11 November 2011 - 01:53 PM

Sự kết hợp của 2 nghệ sĩ chơi dòng Blues, pha thêm chút Jazz Rất hay!Beth Hart and Joe Bonamassa- Your Heart is as Black as Night Beth Hart and Joe Bonamassa- I'll Take Care of You ( Cover )2 bài này nghe công nhận ảo . :D :matungtang:Thêm 2 bản Blues Rock về anh chàng Joe Bonamassa

Bài viết này được chỉnh sửa bởi cachepthuytinh: 11 November 2011 - 01:52 PM

#2 nonstophit

nonstophit

Nghiện rồi !

• All Moderators
  • 824 Bài Viết:

Gửi vào 11 November 2011 - 09:08 PM

cám ơn Cá chép, sự giới thiệu này của bạn quá xuất sắcgửi bạn link mp3 bản Beth Hart and Joe Bonamassa - I'll Take Care of You http://www.box.net/s...rz6bhfjm2yalbum Beth Hart and Joe Bonamassa - Dont explain 2011 mình đã down về, chuẩn bị thưởng thức đây sướng quámany thanks

#3 cachepthuytinh

cachepthuytinh

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 13 Bài Viết:

Gửi vào 13 November 2011 - 09:12 PM

Bài I'll Take Care of You chỉ có Bobby Blue Bland là thể hiện hay nhất!Nhưng mỗi người có cách cảm thụ âm nhạc khác nhau, mình vẫn nhất dòng Blues .thưởng thức giai điệu với giọng ca sĩ bài Your Heart is as Black as Night , có cảm giấc nâng nâng như đang say :matungtang:bài Your Heart is as Black as Night ra nam 2009Ca Si the hien sinh nam 87, con ban tren la Cover

#4 cachepthuytinh

cachepthuytinh

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 13 Bài Viết:

Gửi vào 13 November 2011 - 09:24 PM

Tải Album tren mạng thì tải bản 320Kb có cả File Flac .

#5 nonstophit

nonstophit

Nghiện rồi !

• All Moderators
  • 824 Bài Viết:

Gửi vào 14 November 2011 - 12:06 PM

oke man, tính luôn cô nàng Gardot thì 3 đứa mình bằng tuổi nhau và cũng mê jazz hehe, album này thì toàn là cover các bản jazz nổi tiếng, rất gây chú ý. Với cái vòng tròn cảm thụ giữa rock, grunge, blue, soul, jazz, funk, country thì lượng mộ điệu hơi bị cao.Với ý tưởng thông mình này mình tin là CD sẽ bán rất chạycòn mình thì down về, e hèm :^)---có album hay phát hiện gì thú vị nhớ chia xẻ nha, sắp hóa rồng rồi đóDragonfly chẳng hạn kaka

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn