Jump to content

- - - - -

New Concert in Town

• Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 Belle

Belle

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 9 Bài Viết:

Gửi vào 02 February 2012 - 09:30 AM

Kêu gọi các thành viên chia sẻ thông tin về các jazz concert sắp tổ chức để các thành viên biết đến và tham dự nếu muốnXin mở hàng bằng Hòa nhạc jazz Unit Asia Vào 20g ngày 3-2 tại Nhà hát Tuổi Trẻ, Hà Nội và 20g ngày 5-2 tại nhà hát Bến Thành, TP.HCM http://tuoitre.vn/Va...nit-Asia.htmlVé phát miễn phí tại 2 nơi như link trên đề cập, giờ hành chính.Mình lấy 1 cặp vé rồi. Vấn đề là bạn bè mình chả ai thích jazz, thành ra dư 1 vé. Bạn nào quan tâm thì cho mình biết, mình sẽ tặng lại. Mình mê các concert jazz, nhạc cổ điển như điếu đổ, rất hay săn lùng vé. Tuyệt đối không muốn đưa nó cho những người không mấy quan tâm, lại càng không muốn bỏ phí nó. Thế nhé!À mình đang ở TP.HCM, tức là cái vé mình muốn tặng là suất biểu diễn 20g ngày 5-2 tại nhà hát Bến Thành, TP.HCM

#2 jazzsound

jazzsound

Ko thể thiếu âm nhạc

• All Moderators
  • 860 Bài Viết:

Gửi vào 09 February 2012 - 10:13 AM

Đêm nhạc Trịnh Công Sơn này diễn ra tại nhà hát Công Nhân 42 Tràng Tiền, Hà Nội.Ca sĩ tham dự: Tuấn Ngọc, Ánh Tuyết, Mỹ Linh, Mỹ Tâm, Quang Dũng, Ngọc Anh. Đáng tiếc là Hồng Nhung đang có việc riêng không thể tham dự được và cũng đáng tiếc là Trần Mạnh Tuấn không thể tham gia. Hòa âm phối khí là nhạc sĩ Quốc Trung. Đêm diễn chắc chắn sẽ có không khí jazz vì có 2 tên tuổi Ánh Tuyết và Quốc Trung.Các bạn ở Hà Nội nhớ đón xem và quay clip lại cho mọi người nghe ké với ha! :DHà Nội dạo này có nhiều đêm nhạc Trịnh quá. Mới đây là đêm nhạc "Cho anh và cho em" của nhạc sĩ Phú Quang và giờ là đêm Trịnh Công Sơn của nhạc sĩ Quốc Trung.

#3 nonstophit

nonstophit

Nghiện rồi !

• All Moderators
  • 824 Bài Viết:

Gửi vào 09 February 2012 - 07:08 PM

thấy mà thèm

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn