Jump to content

* * * * * 1 Bình chọn

Nhạc phim họat hình nào bạn thích mà chưa có

• Please log in to reply
43 replies to this topic

#41 blackcat

blackcat

Có cảm nhận âm nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 135 Bài Viết:

Gửi vào 10 June 2008 - 02:40 AM

thích nghe lại bản nhạc trong phim cuộc chiến vớ khủng long, nhưng mà mình không biết tên bài hát là chi T__T

#42 honghagtvt

honghagtvt

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 1 Bài Viết:

Gửi vào 29 December 2008 - 10:05 AM

có bạn nào có nhạc phim naruto shippuudent không... :matungtang:

#43 leeuyen

leeuyen

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 1 Bài Viết:

Gửi vào 01 January 2009 - 08:44 PM

View Posthoangtri, on Feb 28 2005, 06:19 AM, said:

<object width="414" height="65" id="Player" classid="CLSID:6BF52A52-394A-11d3-B153-00C04F79FAA6"> <param name="URL" value="http://tapchiamnhac.net/music/Artists_Albums/Walt%20Disney/detective%20conan%20-%20the%20theme%20of%20conan.wma"> <param name="captioningID" value="cc"> <param name="AutoStart" value="true"> <param name="AutoRewind" value="true"><embed name="player" id="player" pluginspage="http://www.microsoft.com/windows/windowsmedia/download/" type="application/x-mplayer2" src="http://tapchiamnhac.net/music/Artists_Albums/Walt%20Disney/detective%20conan%20-%20the%20theme%20of%20conan.wma" width="414" height="65" ShowControls=1 ShowDisplay=0 ShowStatusBar=1 autostart=1 autorewind=0 ShowPositionControls=1> </embed></object>Trong bài giới thiệu về nhạc nhạc phim hoạt hình kỳ này tapchiamnhac cũng cung cấp khá nhiều MP3 tương ứng với tên bài được nhắc đến trong bài viết của bạn Ginger Cat. Khi mình đọc bài viết ấy, mình mới sực nhớ là mình đã 23 tuổi rồi, nhanh ghê, cái thời xem phim họat hình Walt Disney hầu như đã qua đi lúc nào mình cũng ko còn biết nữa. Lúc trước sau khi xem The Chipmunk Adventure - mấy cậu nhóc và cô nhóc đi vòng quanh thế giới, bị 2 vợ chồng lợi dụng buôn bán kim cương, nhạc trong phim đó hay tuyệt. Hôm nào lại phải up lên cho các bạn. Nhưng sợ rằng lâu rồi ko biết có ai còn để ý thích nữa hay ko...Chủ đề kỳ này, mình còn được nghe lại khúc dạo trong phim Pinochio, giai điệu giọng ca mà lão thợ mộc xuyên suốt phim, đã ghi sâu, bây giờ nghe lại thấy thật buồn cười và 1 chút trẻ con quay về nhỉ. Vì hồi trước nguyên tủ băng Video của mình toàn là phim hoạt hình Walt Disney, nhưng bây giờ lần cuối cùng lấy ra xem cách đây lâu lắm rồi, thì ko xem được nữa vì băng đã bị mốc. Muốn xem phim "Thanh gương trong đá" phù thủy Merlin - trong phim này nhạc nhiều bài nghe hay lắm. Tiếc tiếc.Trong bài này mình cho các bạn nghe nhạc phim hoạt hình Conan Detective mà mình mới lôi được trong thời gian gần đây trên Net về. Giai điệu của nó thì đối với Trí rất là quen thuộc rồi, hầu như tập phim nào của Conan Trí đều xem cả. Bản tính vốn mê đọc Sherlock Holmes từ nhỏ. Hồi nhỏ nguyên chồng sách truyện Sherlock Holmes bị nhai đi nhai lại đến cũ mới thôi. Thật là... mà Conan Detective ăn cắp nhiều ý tưởng của Conan Doyle quá đi chứ.Phim hoạt hình gần đây nhất xem là THE INCREDIBLESChỉ ôm bụng mà cườiPosted Image

#44 manhlinhltk

manhlinhltk

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 1 Bài Viết:

Gửi vào 20 March 2011 - 09:08 PM

các bạn có biết bài hát trong phim hoạt hình "hai anh em" của Nhật Bản không!chỉ cho mình với!please!!!

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn