Jump to content

- - - - -

Nốt nhạc bài Proud of you đây

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 hoangtri

hoangtri

My Secret Garden

• Access All Area
  • 2,137 Bài Viết:

Gửi vào 13 July 2005 - 07:46 PM

Sheet Music for Piano - Proud of You - Download - 671 KbĐáp ứng nhu cầu mong mỏi của 5 cái email của 5 bạn khác nhau gửi cho mình. Trước đây định scan ra rồi nhưng quen khuấy đi mất. Một phần cũng vì làm biếng scan ra, scan vào. Sáng nay lại bị khủng bố email thêm 1 lần nữa nên đành cắn răng ngồi dậy scan. Bạn Hằngtd thế là hết trách móc nhá. Sheet Music Proud of You đây. Cái này cũng thuộc loại hàng hiếm rồi. hic hic Kiếm được muốn khùng luôn. Đáng lẽ hàng hiếm thì phải giữ riêng cho mình, ko cho ai hết á

#2 hangtd

hangtd

My Secret Garden

• Thành viên thứ thiệt
  • 1,001 Bài Viết:

Gửi vào 13 July 2005 - 09:34 PM

Trách chứ sao ko trách. hangtd xin xỏ, nịnh nọt mãi mà ko cho, thế mà bạn gì vừa mới yêu cầu một cái là thuyền trưởng đã tươi cười đáp ứng luôn.

#3 hoangtube

hoangtube

Across the stars

• Thành viên thứ thiệt
  • 923 Bài Viết:

Gửi vào 13 July 2005 - 10:41 PM

hoangtri, on Jul 13 2005, 07:46 PM, said:

Cái này cũng thuộc loại hàng hiếm rồi.  Đáng lẽ hàng hiếm thì phải giữ riêng cho mình, ko cho ai hết á
ăn nhiều thịt rồi!!! :whistling:

#4 oliver80

oliver80

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 2 Bài Viết:

Gửi vào 18 July 2005 - 09:00 AM

hoangtri, on Jul 13 2005, 07:46 PM, said:

Sheet Music for Piano - Proud of You - Download - 671 KbĐáp ứng nhu cầu mong mỏi của 5 cái email của 5 bạn khác nhau gửi cho mình. Trước đây định scan ra rồi nhưng quen khuấy đi mất. Một phần cũng vì làm biếng scan ra, scan vào. Sáng nay lại bị khủng bố email thêm 1 lần nữa nên đành cắn răng ngồi dậy scan. Bạn Hằngtd thế là hết trách móc nhá. Sheet Music Proud of You đây. Cái này cũng thuộc loại hàng hiếm rồi. hic hic Kiếm được muốn khùng luôn. Đáng lẽ hàng hiếm thì phải giữ riêng cho mình, ko cho ai hết á
E hèm, sáng nay là sáng thứ hai. Mình đi làm, chek mail thì nhận được mail của bạn Hoàng Trí báo đường link load Sheet bài Proud of U... :music: Thật, ko có gì tả xiết. Cám ơn bạn nhiều nhiều lắm..Nếu mình ở gần bạn thì mình sẽ :lovely: .. hi hi.. hun tặng một cái nào...Cám ơn bạn nhiều nhiều nhé....Mấy hôm nay mình cũng tự dò đánh bài đó, nhưng chỉ dò ra hợp âm thôi... Hihi...Giờ thì... :wub:

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn