Jump to content

- - - - -

Notre Dame de Paris MP3 (Nhạc kịch)

• Please log in to reply
37 replies to this topic

#31 xlilazngrrlx

xlilazngrrlx

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 12 Bài Viết:

Gửi vào 04 June 2006 - 07:36 PM

Biết ơn ko thể tưởng tượg nổi :eyes: mình thích cái này từ lần đầu tiên vô tình nghe nói trên TV, hình như là HTV9 thì phải. Cái đọan đó hình như là đọan cuối lúc thằng gù bị chết, hay ko hể tưởng :family:. À, mà có ai biết đọan đó ở bài nào ko vậy :music:... 5 phút sau. :love: :eyes: :eyes: link die hết trơn

#32 hoangtri

hoangtri

My Secret Garden

• Access All Area
  • 2,137 Bài Viết:

Gửi vào 16 June 2006 - 03:43 AM

Dạo này bận kinh khủng, máy lại chết. Nên đến hôm nay mới upload vài bài lên cho các bạn.Belle và Dance my Esmeranda. Đây là 2 bài mà mình cho đến ngày hôm nay sau thời gian nghe đi nghe lại vẫn thấy thích. Giọng của Garou thật là hay. Có thể với Romeo Juliet diễn viên dễ thương và xinh đẹp, nội dung lại dễ hiểu nên có thể khiến nhiều bạn thích hơn. Nhưng về giọng ca thì phải nói là mình vẫn thích Notre dame hơn. Dance my esmeranda Belle

#33 hnphuongy

hnphuongy

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 1 Bài Viết:

Gửi vào 21 September 2007 - 02:42 PM

Chào quí vịRất cảm ơn phần nhạc cũng như lyric của Notre Dame De Paris, xin vui lòng post tiếp nhe. Tui cũng thích vở nhạc kịch này lắm lắm, đang muốn mua DVD để sưu tầm, bạn nào biết ở đau bán thì chỉ giúp nhé - bản tiếng Anh với nữ ca sỹ Tina Arena hay bản tiếng Pháp với Hélène Segara đều tuyệt vời hết.Cảm ơn rất nhiều

#34 nicegoodboy

nicegoodboy

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 1 Bài Viết:

Gửi vào 01 February 2008 - 09:46 AM

Mình rất thích vở nhạc kịch này nhất là bài Belle và Les Temps de cathedrale. Hai bài đó nghe hoài không chán. Có bạn nào biết chổ nào ở VN chuyên bán những vở nhạc kịch thế này không mình đang muốn mua.

#35 perfect_grin

perfect_grin

Mình mới tham gia

• Member cần xác nhận email
  • 15 Bài Viết:

Gửi vào 10 May 2008 - 05:04 PM

Tớ thích nhất Belle với Danse mon Esmeralda của vở này :D Tớ thấy cái này nghe = tiếng Pháp và tiếng Ý hay hơn = TA, nghe = TA nó cứ thế nào ý :huc: .Bài Refugees ở trên bản tiếng Ý tên là I Clandestini, bạn thử tìm nghe xem, tớ thấy nó hay hơn hẳn bản TA.

#36 hoangtri

hoangtri

My Secret Garden

• Access All Area
  • 2,137 Bài Viết:

Gửi vào 26 February 2009 - 11:01 PM

Link lâu quá mấy mươi năm rồi bị die. Có nhiều bạn viết thư yêu cầu lại album này nên hôm nay mình up lại.>>> Download toàn bộ AlbumPass: tapchiamnhac.net

#37 HeavenGod

HeavenGod

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 12 Bài Viết:

Gửi vào 05 April 2009 - 04:51 PM

Nghe tiếng pháp đúng là chẳng hiểu gì nhưng qua giai điệu của nó cõ lẽ mình cũng cảm nhận đươc mỗi bài hátGiờ vẫn nhớ lại cảnh cuối lúc Quasimodo ôm xác của nàng Esmeranda chết mà muốn khóc quá trời

#38 Vinamilk390

Vinamilk390

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 1 Bài Viết:

Gửi vào 17 July 2009 - 08:08 PM

Bạn nào biết chỗ ở Sài Gòn có thể mua VCD hay DVD những vở nhạc kịch như Notre Dame de Paris hay Huit Femmes thì chỉ mình với. Cảm ơn rất rất nhiều. Big Hug!!! =))

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn