Jump to content

* * - - - 1 Bình chọn

ai ranh dum dum ke ngheo kho nay

• Please log in to reply
6 replies to this topic

#1 Guest_lêoklvin_*

Guest_lêoklvin_*
  • Guests

Gửi vào 24 December 2005 - 10:15 PM

Boulevard I don’t know why, You said goodbyeJust let me know you didn’t go forever my lovePlease tell me why, You make me cryI beg you please on my knees if that's what you want me toChorus:Never knew that it would go so farWhen you left me on that boulevardCome again you would release my painAnd we could be lovers againJust one more chance, Another danceAnd let me feel it isn’t real that I’ve been losing youThis sun will rise, Within your eyesCome back to me and we will be happy togetherChorusMaybe today, I’ll make you stayA little while just for a smile and love togetherFor I will show, A place I knowIn Tokyo where we could be happy foreverChorusChorus

#2 girl_angel_89

girl_angel_89

Nghiện rồi !

• Thành viên thứ thiệt
  • 325 Bài Viết:

Gửi vào 25 December 2005 - 04:08 AM

đại lộ ấyem ko biết lý do sao anh nói chia tayhay chỉ để em biết rằng anh đã ko yêu em mãi mãi như anh đã nóihãy nói cho em biết "vì sao", anh đã làm em khóc nhiềuem sẽ quỳ đôi gối xuống để lạy anh nếu đó là điều anh muốn em ko ngờ rằng nó đã đi rất xakhi anh bỏ em ở đường đại lộ ấy1 lần nữa anh đến và xoa dịu nỗi đau của emvà 1 lần nữa chúng ta lại trở lại bên nhauchỉ 1 cơ hội nữa mà thui, thêm 1 điệu nhảy khácvà để em cảm nhận rằng cái điệu nhảy tuyệt vời ấy ko phải thật mà nó chỉ chứng tỏ rằng em đã thua anh mặt trời này sẽ tỏa sáng trong đôi mắt của anhhãy quay trở lại bên em và đôi ta sẽ mãi hạnh phúc bên nhaucó thể sẽ là ngày hôm nay , 1 ngày mà em có thể làm anh ở lại 1 phần nhỏ chỉ dành cho nụ cười và tình yêu của chúng tavà em sẽ chỉ cho anh biết 1 nơi in tokyo nơi mà chúng ta đã hạnh phúc bên nhau forever

#3 contim_anhloayhoay

contim_anhloayhoay

Bé bé lên 3

• Thành viên mới
  • 30 Bài Viết:

Gửi vào 22 January 2006 - 04:27 PM

ban dich bai nay hay lam,nhung theo minh cau i beg u please im on my knees if that's what u want me to anh xin dc quy neu nhu do la dieu em muôn .ok?winterschild very good

#4 Winterschild

Winterschild

Âm nhạc hay đấy chứ

• Thành viên thứ thiệt
  • 78 Bài Viết:

Gửi vào 22 January 2006 - 09:49 PM

Just let me know you didn't go forever my love( Hãy nói với anh swj chia ly này sẽ không phải là vĩnh viễn)Just one more chance, Another danceAnd let me feel it isn’t real that I’ve been losing you(Hãy cho anh một cơ hội, một điệu nhảy bên nhauVà để cho anh biết rằng anh vẫn chưa để mất em)ok?

#5 Je t'aime

Je t'aime

Yêu âm nhạc roài

• Thành viên thứ thiệt
  • 259 Bài Viết:

Gửi vào 12 February 2006 - 06:44 PM

Đại LộAnh không hiểu vì sao em lại nói lời chia tayNgười yêu dấu ơi, hãy bảo anh rằng em sẽ không ra đi mãi mãiTại sao thế em, tại sao em lại muốn làm anh khócAnh van em đấy, và nếu em muốn, anh sẵn sàng quì xuống đây, em ơi...ChorusAnh đã không ngờ rằng điều đó lại xảy ra nhanh đến thếKhi em bước đi, bỏ mình anh đứng lại giữa đại lộTrở lại đi em, hãy giải thoát cho nỗi đau của anhVà chúng ta sẽ trở lại là cặp tình nhân hạnh phúcMột lần nữa thôiHãy cho anh có cơ hội được nhảy cùng emĐể anh cảm thấy đó không phải là sự thật, rằng anh đang mất emÁnh mặt trời sẽ rực rỡ trong mắt emKhi em trở lại bên anh, và chúng ta sẽ yêu nhau mãiChorus Có thể hôm nay anh sẽ khiến em ở lạiChỉ trong phút chốc, với một nụ cười và tình yêu đôi taAnh biết có một nơi...ở TokyoĐó chính là nơi chúng ta sẽ hạnh phúc suốt đời...ChorusXin góp vui với mọi người,xem và tham khảo nhé :kiss_:

#6 NhonTran

NhonTran

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 6 Bài Viết:

Gửi vào 23 April 2011 - 12:06 PM

Lời dịch hát được:Boulevard - Đường ĐờiĐường Đời (Trần Hữu Nhơn)Làm sao hiểu được sao em giã từNgười yêu hởi, nói không xa rời, và bên anh mãi mãi.Vì sao nỡ đành, làm anh khóc thầmNgười yêu hỡi, anh van xin người, đừng xa cách chia phôi lứa đôi.Điệp Khúc:Anh không ngờ, tình ta, đi xa đến thếĐang chung đường đời, sao em bước quay đi.Xin quay về, làm xua tan đi cơn đauVà lần nữa, mình yêu như thuở nào.Lần nữa hãy cùng, dìu nhau trong tiếng nhạcĐể cho anh thấy, mất em rồi vẫn chỉ là trong cơn mơ thôi.Bình minh sẽ về, trong đôi mắt thề,Về đây bên anh, cho đôi ta còn, còn bên nhau mãi yêu.Điều anh ước vọng, là giờ em trở lạiDù trong giây phút, trao nhau nụ cười và yêu đương đắm đuối.Và nơi chốn này, nơi anh tỏ bàyVề Tokyo, nơi đôi ta còn, còn thiên thu có nhau.Anh không ngờ, tình ta, đi xa đến thếĐang chung đường đời, sao em bước quay đi.Xin quay về, làm dịu vơi đi cơn đauVà ta sẽ, vẫn yêu, như thuở nào."I'm on my knees" cố tình không dịch.

#7 girl_angel_89

girl_angel_89

Nghiện rồi !

• Thành viên thứ thiệt
  • 325 Bài Viết:

Gửi vào 07 May 2011 - 05:42 AM

Lol đã lâu lém rùi ko vào tcan, đọc lạo bài dịch thấy sai loạn lên :p, và trẻ con nua chứ :))

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn