Jump to content

- - - - -

Nghe hơi bị tuyệt đấy ^^

• Please log in to reply
23 replies to this topic

#1 Guest_tomatolove_*

Guest_tomatolove_*
  • Guests

Gửi vào 15 April 2006 - 09:19 AM

:wub: :wub: :confused: 1 cảm jác jì đó... thật tuyệt khi nghe bài này...^.^hy vọng các bạn sẽ thik nóHave fun^^ :music:

#2 hangtd

hangtd

My Secret Garden

• Thành viên thứ thiệt
  • 1,001 Bài Viết:

Gửi vào 15 April 2006 - 11:27 PM

Bản "Concerto pour devoir" này tuyệt quá (nghe ra thế, nhưng ko chắc là viết đúng)Giọng của cậu bé Jean Batista Maunier có vẻ sâu hơn và đã được luyện tập kỹ lưỡng là cô bé Clémance nhưng phải công nhận rằng âm vực của cả 2 người đều đáng nể thật.Cậu bé này sinh ngày 22/12/1990, nghĩa là đến bây giờ mới 16 tuổi. hix... Định kiếm thêm thông tin về cậu bé này, nhưng trang nào cũng toàn là tiếng Pháp. Bó tay!!!Mà sao cô bé có đôi mắt đẹp đến thế!!!

#3 Nhai_con1989

Nhai_con1989

My Secret Garden

• Thành viên thứ thiệt
  • 1,163 Bài Viết:

Gửi vào 16 April 2006 - 09:53 PM

tomatolove biết không? Bạn thật dễ thương.Mình thật lòng rất cảm ơn ..bài này quá tuyệt vời ^Chỉ nghe thấy hò hooooooooooòo hooooooooòo của bọn trẻ thôi ... mà mình cứ cảm giác như đang được .... thăng đường ý.Trời ^^Ngoài mắt Josh và một cô bé ...không biết tên gì ở đâu ra thì mình công nhận cô bé này có đôi mắt sắc sảo không kém. Ví theo kiểu công nghệ cao thì nó nét như tivi màn hình 900.000.000. :confused:

#4 Guest_tomatolove_*

Guest_tomatolove_*
  • Guests

Gửi vào 19 April 2006 - 09:42 AM

Thanks hangtd về những thông tin đó ^.^....bạn jỏi thật đấyTo Nhai_con1989 : bạn và mình cùng tuổi đấy...mình cũng sn 1989 nè ^^tomato thik bài Sous Le Vent ở dưới sign của nhái con lắm đó.... nghe ko chê vào đâu dc...hihi....hok bik nhái con đã nghe pas san toi của Đúng là cô bé trong clip có đôi mắt đẹp wá, cả khuôn mặt cũng rất đáng yêu....theo đúng những jì nhái mô tả... nét kinh nhỉ....^.^

#5 sorcière

sorcière

Ko thể thiếu âm nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 582 Bài Viết:

Gửi vào 21 April 2006 - 06:41 PM

Hic, sau 8 khóa ở IDECAF, tout em nghe đc là jeune de la soirée ... futur jeune ... garcon et fille ... C'est une jeune ... qui chantent bien ... Jean Batis et Clement - Concerto pr Devoir.

#6 hangtd

hangtd

My Secret Garden

• Thành viên thứ thiệt
  • 1,001 Bài Viết:

Gửi vào 21 April 2006 - 08:05 PM

Em bỏ IDECAF ra Hà Nội học ở CFC đeeeeeeeeeeeeeeee :confused:

#7 Forest Gump

Forest Gump

Vui buồn cùng âm nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 210 Bài Viết:

Gửi vào 23 April 2006 - 01:48 AM

hic Wiz học đến 8 khóa còn anh học có 3 khóa àh vừa đủ thi bằng cấp 1. Sau đó anh đi học với thầy người Pháp. Thầy là thầy tu theo dòng khổ hạnh, đến VN khoảng năm 75. Trong căn nhà gỗ mục nát ở quận tư 3 thầy trò nói về mọi thứ trên đời, từ bài học cho đến cuộc sống từ nhiều khía cạnh. Dòng khổ hạnh cực lắm, thầy không có của cải gì nhiều ngoài mấy cái nồi nấu ăn 2 chiếc xe đạp(của thầy 1 chiếc, thầy Perrie 1 chiếc ), 3 cái ổ khóa, 1 cái điện thoại cũ cất trong tủ, khi nào cần thì mở tủ ra gọi. Bọn trẻ ở khu xóm lao động thường hay đến sân nhà thầy chơi. Bọn nó thường gọi thầy là ông Năm. Có lúc anh gọi đt tới chọc thầy, mặc dù biết giọng thầy vẫn cứ nói "monsieur Cinq, s'il vous plait." "il là" ^^ thầy tuy già nhưng vẫn rất vui tính. Nhớ thầy quá (anh nghỉ học gần 1 năm rồi). hic tự nhiên nói lung tung lạc đề mất rồi, excusez-moi monsieur/mademoiselle Tomatolove.À FG thích giọng ca của Charlotte Church nhưng khi cô bé này lớn lên thì hết là angel luôn tiếc quá, nhớ nụ cười thật hồn nhiên của cô bé. Voice of an angel -> fade away... T_T.

#8 hellobabe112

hellobabe112

Ngày nào cũng nghe nhạc

• All Moderators
  • 439 Bài Viết:

Gửi vào 28 May 2006 - 03:28 PM

em xin cống hiến cho các bạn nào thich nghe mp3 của bài ni` em đã Sound forge nó lai thành mp3 cut đoạn giới thiệu luôn òi các bạn thưởng thức nhé
http://www.powow.com/hellobabe112/concerto%20pour%20devoir.mp3
chời ơi cái font mới này chèn auto play sao vay??? thôi gui* cái link cho các bạn downchỉ em cách chèn nhạc mới nhé
down nhạclần này fải đc

#9 hellobabe112

hellobabe112

Ngày nào cũng nghe nhạc

• All Moderators
  • 439 Bài Viết:

Gửi vào 28 May 2006 - 08:18 PM

àh cô bé hát chung tên gì ấy nhỉ... đôi mắt đẹp quá ... có ai have pics của cô bé nì kô????

#10 linhtinh

linhtinh

Đang tập nghe nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 42 Bài Viết:

Gửi vào 28 May 2006 - 10:43 PM

quá đỉnh!!!!!!!

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn