Jump to content

- - - - -

Show Me The Meaning Of Being Lonely - BSB

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 milan

milan

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 3 Bài Viết:

Gửi vào 11 June 2006 - 12:22 PM

bạn nào dịch dùm mình bài show me the meaning of being lonely của BSB đi, cảm ơn nhiều :huhu:

#2 Je t'aime

Je t'aime

Yêu âm nhạc roài

• Thành viên thứ thiệt
  • 259 Bài Viết:

Gửi vào 03 July 2006 - 09:27 AM

Lần sau khi yêu cầu bài gì bạn phải ghi rõ ràng tên bài hát yêu cầu ở name topic,để tránh tình trạng trùng bài và cũng để chức năng search của diễn đàn hoạt động chính xác hơn,thêm điều nữa là bạn phải post cả lyric bài hát và tên ca sĩ hay band thể hiện lên.

Show Me The Meaning Of Being Lonely - BSB--------------------------------------------------------------------------------Show Me The Meaning Of Being LonelySo many words for the broken heartIt's hard to see in a crimson loveSo hard to breatheWalk with me, and maybeNights of light so soon becomeWild and free I could feel the sunYour every wish will be doneThey tell meChorus:Show me the meaning of being lonelyIs this the feeling I need to walk withTell me why I can't be there where you areThere's something missing in my heartLife goes on as it never endsEyes of stone observe the trendsThey never say forever gaze, if onlyGuilty roads to an endless loveThere's no controlAre you with me nowYour every wish will be doneThey tell me(Chorus)There's nowhere to runI have no place to goSurrender my heart, body and soulHow can it be you're asking me to feel the things you never showYou are missing in my heartTell me why I can't be there where you are(Chorus x 2)--------------------------------------------------------------Ý nghĩa của sự cô đơn - BSBCó quá nhiều cảm xúcchất chứa trong trái tim tan vỡ nàyThật khó để mà nhận thấy rõ trong mối tình đỏ thắmKhó mà thở nỗiĐi bên tôi nào, và có thểbóng đêm của ánh sáng sẽ sớm trở nên tự do và hoang dạiTôi đã có thể nhận thấy ánh sáng mặt trờiHọ nói rằngRồi mọi nguyện cầu của em rồi sẽ thành sự thật...Hãy chỉ cho tôi thấy cái ý nghĩa của sự đơn côiCó phải đó sẽ là thứ cảm giác mà tôi sẽ đi kề ?Tại sao tôi lại ko thể ở những nơi có em ? Nói tôi ngheCó những điều đã thất lạc trong trái tim này.......Cuộc sống cứ tiếp diễn và chẳng có gì là chấm dứtNhững con mắt vô tri vẫn đang theo dõi từng hướng phươngNó chẳng thể nào cứ nhìn chằm chằm mãi như thếNếu chỉ vì những lối đi tội lỗi để tình yêu đươc vĩnh cửuChẳng có gì có thể điều khiển đượcEm có đây bên tôi chăng?Họ bảo rằngRồi mọi nguyện cầu của em sẽ được toại nguyện........Hãy chỉ cho tôi thấy cái ý nghĩa của sự đơn côiCó phải đó sẽ là thứ cảm giác mà tôi sẽ đi kề ?Tại sao anh lại ko thể ở những nơi có em ? Nói anh ngheTrái tim này đang thiếu vắng gì đóKhông còn nơi nào để chạyCũng chẳng có chỗ nào để điTừ bỏ trái tim , cả thể xác lẫn tâm hồn nàyLàm sao chứ? khi em yêu cầu tôi phải cảm nhận những thứ mà em chưa bao giờ tỏ rõHết rồi,Em đã ko còn trong trái tim nàyTại sao tôi lại ko thể đến những nơi có sự hiện diện của em? Hãy chỉ cho tôi thấy cái ý nghĩa của sự đơn côiCó phải đó sẽ là thứ cảm giác mà tôi sẽ đi kề ?Tại sao tôi lại ko thể ở những nơi có em ? Nói tôi ngheCó những điều đã thất lạc trong trái tim này.......

#3 Thuy Duong Duong

Thuy Duong Duong

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 3 Bài Viết:

Gửi vào 02 March 2012 - 08:00 PM

Love to be loved by you

#4 Thuy Duong Duong

Thuy Duong Duong

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 3 Bài Viết: