Jump to content

- - - - -

Danh Sách Những Bài Hát Đã Được Dịch

• Please log in to reply
12 replies to this topic

#11 hate_you

hate_you

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 3 Bài Viết:

Gửi vào 23 March 2009 - 07:53 PM

View PostPhan Trung Hiếu, on Aug 22 2008, 07:34 PM, said:

Anh Chị Ơi... Dịch Hộ Em Bài " I Knew I Loved You" Của Nhóm Segave Garden VớiĐây La` Lời Bài Hát:Maybe it's intuitionBut some things you just don't questionLike in your eyesI see my future in an instant and there it goesI think I've found my best friendI know that it might sound more than a little crazy but I believeI knew I loved you before I met youI think I dreamed you into lifeI knew I loved you before I met youI have been waiting all my lifeThere's just no rhyme or reason only this sense of completion and in your eyesI see the missing piecesI'm searching forI think I found my way homeI know that it might sound more than a little crazy but I believeA thousand angels dance around youI am complete now that I found you
Anh biết rằng anh đã yêu emCó lẽ đó chỉ là trực giác thôi em àNhưng đó cũng chắc phải là điều em thắc mắcGiống như khi nhìn vào đôi mắt emAnh có thể thấy tương lai của anh ngau lúc đóAnh nghĩ anh đã tìm được một người bạn tốt nhấtAnh biết rằng anh có thể thốt lên sung sướng như một kẻ điên nhưng đó là điều anh tin tưởngAnh biêt rằng anh đã yêu em từ trước khi anh gặp emAnh nghĩ rằng anh đã mơ ước rằng sẽ có em trong cuộc sống nàyAnh biết rằng anh đã yêu em từ trước khi anh gặp emAnh vẫn đang chờ đợi em trong suốt cuộc đời nàyĐiều đó chẳng có ý nghĩa gì cảĐó chỉ có thể là cảm xúc đã hình thành trong anhVà khi nhìn vào đôi mắt emAnh thấy được một phần của cuộc đời mìnhAnh vẫn đang tìm kiếm một phần đóAnh nghĩ rằng anh đã tìm được con đường để trở về với máy ấmAnh biết rằng anh có thể thốt lên sung sướng như một kẻ điên nhưng đó là điều anh tin tưởngCó hàng ngàn thiên thần đã nhẩy múa xung quanh em đấyCuộc đời anh đã thực sự trọn vẹn khi giờ đây anh đã tìm thấy em

#12 hate_you

hate_you

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 3 Bài Viết:

Gửi vào 23 March 2009 - 08:08 PM

View Postunbreakable_backstreetboys, on Nov 9 2008, 04:15 PM, said:

anh chị ơi dịch zúp Wen bài SHAPE OF MY HEART của backstreet boys đi
Hình Bóng Em Trong Trái Tim NàyEm yêu, hãy tha thứ cho anhHãy ở lại đây bên cạnh anh để những ngọn lửa kia mãi cháy sáng, không bao giờ tắtXin em hãy ôm chặt anh để xóa tan những phiền muộn, nếu thời gian có làm cho anh trở lên mềm yếuEm sẽ giúp anh sống với chính con người thật của mìnhVà khi nhìn lại quá khứ những gì anh đã gây raAnh đã cố gắng để trở thành con người khácAnh đã hoành thành vai diễn của chính mình, giờ đây anh chỉ có thể giữ hình bóng em trong sâu thẳm trái tim nàyGiờ đây hãy để anh cho em thấy trái tim này chỉ có hình bóng của em mà thôiNỗi buồn có thể thật đẹp nhưng sự cô đơn thì thực sự là một bi kịchXin em hãy giúp anh khi anh chẳng thể nào thoát khỏi cuộc chiến nàyHãy ở bên cạnh anh xóa tan đi những sự phiền muộn nếu mỗi phút giây làm anh thêm mềm yếuEm sẽ giúp anh sống với chính con người thật của mìnhĐiệp khúc:...Anh vẫn đang ở đây với những tội lỗi của chính anhChẳng có gì có thể nào che giấu đi những tội lỗi đóAnh chẳng biết phải bắt đầu từ đâuNhưng em yêu em hãy yên tâm vì trái tim này chỉ có hình bóng của một mình emVà khi nhìn lại quá khứ những gì anh đã gây raAnh chẳng bao giờ còn muốn sống như vậy sống với một con người giả tạo như vậy nữaAnh sẽ giữ em trong sâu thẳm trái tim nàyVà giờ đây hãy để anh cho em biết rằng trong trái tim này chỉ có hình bóng của một mình em

#13 rosytran2005

rosytran2005

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 2 Bài Viết:

Gửi vào 25 June 2010 - 03:03 PM

Các bạn ơi, dịch dùm mình bài hát" Paint My Love" di . Tks.--Paint My Love--From my youngest yearsTill this moment hereI’ve never seenSuch a lovely queenFrom the skies aboveTo the deepest loveI’ve never feltCrazy like this beforeChorus:Paint my loveYou should paint my loveIt’s the picture of a thousand sunsetsIt’s the freedom of a thousand dovesBaby you should paint my loveBeen around the worldThen I met you girlIt’s like comming homeTo a place I’ve knownChorus:Paint my loveYou should paint my loveIt’s the picture of a thousand sunsetsIt’s the freedom of a thousand dovesBaby you should paint my loveSince you came into my lifeThe days before all fade to black and whiteSince you came into my lifeEverything has changed.

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn