Jump to content

- - - - -

Dịch giùm mình bài Love Paradise của Kelly Chen

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 Guest_quynhtrang211_*

Guest_quynhtrang211_*
  • Guests

Gửi vào 09 October 2006 - 06:48 PM

dịch giùm mình bài LOVE PARADISE của kelly chan(trần tuệ lâm), cảm ơn nhìu nha

Song: Love ParadiseArtist: Kelly Chen* You're always on my mindAll day just all the timeYou're everything to meBrightest star to let me seeYou touch me in my dreamsWe kiss in every sceneI pray to be with youthrough rain and shiny days *I'll love you Till I dieDeep as sea Wide as skyThe beauty of our love paints rainbowsEverywhere we goNeed you all my life You're my hopeYou're my prideIn your arms I find my heavenIn your eyes my sea and skyMay life be our love paradise

Lần sau bạn nhớ post lyric & viết title rõ ràng nhé

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Je t'aime: 13 October 2006 - 08:35 AM

#2 Je t'aime

Je t'aime

Yêu âm nhạc roài

• Thành viên thứ thiệt
  • 259 Bài Viết:

Gửi vào 13 October 2006 - 08:34 AM

Thiên đường tình yêuEm luôn nghĩ về anh Ngày từng ngày, giờ từng giờ Với em anh là tất cả Là ngôi sao để em ngóng trông Anh đến bên em trong cơn mơ Và mang cả nụ hôn nông thắm Em ước ao có anh bên cạnh Trong cơn mưa hay những ngày nắng chói chang Em sẽ yêu anh đến lúc lìa trần Yêu anh sâu như đại dương, rộng như bầu trời Và tình yêu đẹp của hai ta sẽ tô vẽ sắc cầu vồngCho dù đến chân trời góc biển Em cần anh vì anh như nguồn hi vọng Có anh như một niềm kiêu hãnh Để em tìm thấy thiên đường trong vòng tay ấm của anh Anh mang đại dương và bầu trời ngập tràn trong đôi mắt Và cuộc sống sẽ thăng hoa thành thiên đường của tình yêu

#3 phamdieu441989

phamdieu441989

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 1 Bài Viết:

Gửi vào 14 April 2010 - 11:11 AM

Song: Love ParadiseArtist: Kelly ChenThiên đường tình yêuAnh lúc nào cũng ở trong tâm trí em, hàng ngày, hàng giờ.Với em, anh là tất cả, là ngôi sao sáng nhất dẫn đường cho em.Anh chạm vào em trong những giấc mơ.Và trong khung cảnh ấy, chúng ta đã trao nhau những nụ hôn.Em ước mong được ở bên anh, đi qua những ngày nắng cũng như ngày mưa.Chorus:Em sẽ yêu anh cho đến tận khi em không còn nữa, sâu rộng như biển trời.Vẻ đẹp của tình yêu chúng ta vẽ nên cầu vồng ở bất cứ nơi nào chúng ta qua.Em cần có anh trong suốt cả cuộc đời mình.Anh là niềm hy vọng, là niềm tự hào của em.Em tìm thấy thiên đường của mình trong vòng tay anh.Trong mắt anh, em thấy cả biển trời.Mong rằng cuộc sống sẽ là thiên đường tình yêu của đôi ta.

Bài viết này được chỉnh sửa bởi phamdieu441989: 14 April 2010 - 11:17 AM

#4 Green Cherry

Green Cherry

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 1 Bài Viết:

Gửi vào 19 March 2011 - 01:24 PM

Tâm trí anh luôn ngập tràn hình bóng em.Không một phút giây nào thoát khỏiVới anh em là tất cả Là vì sao lấp lánh nhất cho anh rọi vàoEm ám ảnh anh cả trong giấc mơĐược hôn em từng khoảnh khắcAnh nguyện cùng với em vượt qua mưa nắng.Anh sẽ yêu em cho đến hơi thở cuối cùngSâu thẳm như đại dươngBao la như bầu trờiTình yêu tuyệt đẹp của chúng ta rực rỡ như cầu vồngTừng nẻo đường ta điChỉ có em là lẽ sốngLà hi vọng của anhLà niềm tự hào của anhAnh chỉ có thể đặt chân lên thiên đàng khi ở trong vòng tay emĐôi mắt em chính là bầu trời và đại dương của anh Cuộc sống đó chính là thiên đường tình yêu của chúng ta

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Green Cherry: 19 March 2011 - 01:27 PM

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn