Jump to content

- - - - -

dịch giùm mình bài "Days and nights of missing you "

• Please log in to reply
1 reply to this topic

#1 Nguyễn Vũ

Nguyễn Vũ

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 1 Bài Viết:

Gửi vào 01 March 2007 - 09:46 AM

dịch giùm mình bài này nhé cảm ơn các bạn!!Days and nights of missing you Last alone tonightWithout you in my lifeNeeding you my sideTime passing byCandles around my roomCrying out your nameReaching to find your heartTo take away all my painDays and nights I'm missing youLonely nights I'm wanting youMiss the days of loving youMy love my loveTime goes by not having youWant the life I had with youDays and nights I'm missing youMy only loveRain falling downDarkness all aroundEmptiness fills my heartA love torn apartWhat do I have to doTo prove my love for youGive me just one more chanceTo be in love again

#2 NhonTran

NhonTran

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 6 Bài Viết:

Gửi vào 23 April 2011 - 11:58 AM

Đây là lời dịch hát được:Days And Nights Of Missing You (Lời Việt: AngelV)Nhạc Sĩ: Trúc Hồ, Lời: ShaylaĐêm cô đơn buồn vắngBên em không còn anhNghe thời gian đang lặng trôiCần anh đến bên đời.Căn phòng cô đơn mình emKhóc tên anh theo giọt nếnMong chờ tim yêu thầm traoVà mang đi bao nỗi đau...Ôi niềm nhớ chất ngất đêm dàiBao ngày vắng khao khát dâng đầyĐâu còn nữa những phút yêu ngườiNgười ơi... Tình hỡi...Cho dù biết đã mất anh rồiVẫn thầm ước kiếp sống bên ngườiBao ngày tháng nỗi nhớ dâng sầuMong sao có nhau...Mưa không ngừng rơiBóng đêm dâng đầy vơiDâng tràn con tim lẻ loiTình đầu vỡ tan rồi...Anh giờ nơi đâu nào biếtBiết em chỉ yêu mình anh?Xin một lần nữa người hỡiVề đây bên em, trọn đời.

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn