Jump to content

* * * * * 1 Bình chọn

Các bài hát tuổi học trò...

• Please log in to reply
6 replies to this topic

#1 gacon203

gacon203

Nghiện rồi !

• Thành viên thứ thiệt
  • 320 Bài Viết:

Gửi vào 22 June 2007 - 12:28 PM

Ai muốn down thì vào đây down nhé.http://nhac.vietname....org/Nhac%20Up/Posted ImageTrưng Vương Khung Cửa SổTrưng Vương Khung Cửa Sổ - Khánh LyMùa Hè Đã Qua Kỉ Niệm Đã Xa - Anh Khang

#2 anhvu1805_bn

anhvu1805_bn

Có cảm nhận âm nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 137 Bài Viết:

Gửi vào 22 June 2007 - 08:56 PM

wa wa wa!!! cám ơn anh nhiều hen! trời ơi! mấy cái này em tìm từ hồi nào tới giờ mà không thấy! giá mà anh tìm thấy sớm hơn thì đâu đến nỗi nào! hic! cái này em đã tìm từ lâu lắm, cũng vì tìm nó mà may mắn lọt vào TCAN, hồi đó em đang làm phim đó mà, phim về lớp, nên phải tìm mấy cái bài này, rốt cuộc phải ra tiệm mua vài cái CD, vậy mà cũng chẳng có bài nào hay hết!thôi cám ơn anh nhiều nghen! dù sao thì cũng sẽ có lúc mình cần, down gấp! vài bữa nữa sẽ đưa toàn bộ lên đây để share lại cho chắc ăn, link sẽ tồn tại lâu hơn, ổn định hơn.

#3 gacon203

gacon203

Nghiện rồi !

• Thành viên thứ thiệt
  • 320 Bài Viết:

Gửi vào 22 June 2007 - 09:31 PM

Thế ku có cần thêm nữa không?

#4 anhvu1805_bn

anhvu1805_bn

Có cảm nhận âm nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 137 Bài Viết:

Gửi vào 23 June 2007 - 09:23 AM

dạ dạ cần anh ới!!! há há há!!!cần nhiều lắm! anh có bao nhiêu thì gửi hết cho em đi! rồi em sẽ chưng dụng lại mà, không sao đâu!!! he he he!nói chơi chứ em đưa nó qua trang khác sẽ ổn định luôn và share luôn trong đó, không mất link

#5 gacon203

gacon203

Nghiện rồi !

• Thành viên thứ thiệt
  • 320 Bài Viết:

Gửi vào 23 June 2007 - 09:35 AM

Lày :huhu: Phượng Hồng - Tấn MinhPhượng Hồng - Đỗ Trung QuânTháng 6 Mùa Thi - Lê TuấnTháng 6 Mùa ThiTháng 6 Trời MưaMùa Hè XanhMùa Hè Kỉ NiệmĐi HọcBài này các em nhỏ lứa mới ra trường cách đây 3 năm nó hát cái gì mà '' đặt bàn tay lên môi giữ chặt tiếng nấc nghẹn ngào...''Mong Ước Kỉ Niệm XưaCòn cái này thì các em teen teen gần đây hay nghe, minh cũng thấy hay hay :kiss:Tạm Biệthoặc là ẽo ợt hơn một tíKỉ Niệm Đã XaCái này nghe léo nhéo hay cực =))Trường Xưa Yêu DấuBản xịn hơn tíTrường Xưa Yêu DấuBài này giọng em bé này đẹp lắm!Khi Tóc Thầy Bạc Trắng ------------------------------Ku cứ lấy đi nhá, up lên host của ku đi, lúc nào cái này die, anh cần thì anh pm, xin mấy cái link nhá...hê hê

#6 anhvu1805_bn

anhvu1805_bn

Có cảm nhận âm nhạc

• Thành viên thứ thiệt
  • 137 Bài Viết:

Gửi vào 23 June 2007 - 11:11 AM

ui ui! anh ơi! cái này trong index có hết rồi mà! ý em nói là anh có thêm thì anh post lên nha! cám ơn!!! he he he!!!

Bài viết này được chỉnh sửa bởi anhvu1805_bn: 23 June 2007 - 11:38 AM

#7 gacon203

gacon203

Nghiện rồi !

• Thành viên thứ thiệt
  • 320 Bài Viết:

Gửi vào 25 June 2007 - 11:54 AM

À, có vài bài nữa, nhưng mà mạng chậm quá, anh lại luời up nên...Lúc khác anh up vậy nhá, cái list kia cũng tương đối rồi nhỉ ?

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn