Jump to content

- - - - -

cảm xúc mùa thu

• Please log in to reply
4 replies to this topic

#1 i love blue

i love blue

Music is my life

• Thành viên thứ thiệt
  • 870 Bài Viết:

Gửi vào 20 August 2007 - 12:01 PM

lại một mùa thu nữa lại sắp đến ,cứ mỗi lần thu đến trong lòng lại dậy lên bao nhiêu cảm xúc . Cứ dịp này của mỗi năm là mình lại tất bật chuẩn bị cho một năm học mới , thế là sắp lại vào một năm học mới . Vậy mà bây giờ chẳng còn đc đi học nữa , đh thì cũng chẳng bít có vào đc ko nhiều , hôm nay đi đến trường , nhìn đứa nào đỗ mặt mũi hớn hở , rồi nói đủ chuyện cho tương lai ko bít vào trường sẽ như thế nào , học như thế nào đây . Thấy bọn nó nói vậy mình cũng bùn ghê , giá mà đỗ thì cũng như bọn nó thôi , còn bây giờ tất bật với nv 2 chẳng bít có đc nữa không , nghĩ đến thế lại não cả lòng ... Thôi đang nói về mùa thu gác lại chuyện học hành lại . Mùa thu đẹp thật đấy ko nóng lắm ko lạnh lắm , nó chẳng chói chang rực rỡ sôi động như mùa hè , cũng chẳng buồn và ảm đạm như mùa đông . Mùa thu đến lặng lẽ , không ồn ã như mùa hè , cũng ko lạnh giá như mùa đông . Người ta chỉ có thể cảm nhận được qua cái mùi rất riêng của mùa thu , mát lành và trong trẻo . Cây cối mùa thu cũng có sự khác biệt , mùa thu rụng lá , từng chiếc là vàng chỉ cần một cơn gió là đã ào xuống mặt đường tạo thành một cơn mưa lá .Đi trên đường mà chỉ muốn đứng lại để ngắm lá vàng rơi ...

#2 hcmemory

hcmemory

Âm nhạc hay đấy chứ

• Thành viên thứ thiệt
  • 91 Bài Viết:

Gửi vào 20 August 2007 - 01:03 PM

đừng lo lắng quá bạn nhé con đường phía trước còn rất dài.Chúc bạn đạt nv2 còn nếu không thì 1 năm nữa quyết tâm dùi mài kinh sử chắc chắn sẽ thành công^_^!D:\Music\tcan\rathay\mylove\piano.wma
D:\Music\tcan\rathay\mylove\piano.wma

#3 hcmemory

hcmemory

Âm nhạc hay đấy chứ

• Thành viên thứ thiệt
  • 91 Bài Viết:

Gửi vào 20 August 2007 - 01:06 PM

hu lâu rồi không nghịch mấy trò này nên không tìm được link của nó nữa.ai có thì làm ơn đưa giùm tôi lên với đó là bản piano relax

#4 mouse

mouse

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 3 Bài Viết:

Gửi vào 21 August 2007 - 09:54 PM

View Posti love blue, on Aug 20 2007, 12:01 PM, said:

lại một mùa thu nữa lại sắp đến ,cứ mỗi lần thu đến trong lòng lại dậy lên bao nhiêu cảm xúc . Cứ dịp này của mỗi năm là mình lại tất bật chuẩn bị cho một năm học mới , thế là sắp lại vào một năm học mới . Vậy mà bây giờ chẳng còn đc đi học nữa , đh thì cũng chẳng bít có vào đc ko nhiều , hôm nay đi đến trường , nhìn đứa nào đỗ mặt mũi hớn hở , rồi nói đủ chuyện cho tương lai ko bít vào trường sẽ như thế nào , học như thế nào đây . Thấy bọn nó nói vậy mình cũng bùn ghê , giá mà đỗ thì cũng như bọn nó thôi , còn bây giờ tất bật với nv 2 chẳng bít có đc nữa không , nghĩ đến thế lại não cả lòng ... Thôi đang nói về mùa thu gác lại chuyện học hành lại . Mùa thu đẹp thật đấy ko nóng lắm ko lạnh lắm , nó chẳng chói chang rực rỡ sôi động như mùa hè , cũng chẳng buồn và ảm đạm như mùa đông . Mùa thu đến lặng lẽ , không ồn ã như mùa hè , cũng ko lạnh giá như mùa đông . Người ta chỉ có thể cảm nhận được qua cái mùi rất riêng của mùa thu , mát lành và trong trẻo . Cây cối mùa thu cũng có sự khác biệt , mùa thu rụng lá , từng chiếc là vàng chỉ cần một cơn gió là đã ào xuống mặt đường tạo thành một cơn mưa lá .Đi trên đường mà chỉ muốn đứng lại để ngắm lá vàng rơi ...
Em tôi năm nay là năm thứ hai nó đi thi đại học,nhưng kết qua cũng không khả quan hơn tí nào.Buồn cho nó lắm và cho cả mẹ nó nữa.Mẹ nó rất hi vọng ở nó,người mà tôi rất quý trọng.Nhưng nó không thể trách ai được

#5 caheoo123

caheoo123

Mình mới tham gia

• Thành viên mới
  • 13 Bài Viết:

Gửi vào 21 August 2007 - 10:36 PM

Hãy bảo em bạn bình tĩnh để xác định hướng đi cho mình.Đại học chắc gì đã tốt...Hãy học nghề để bước vào đời... Làm 1 người thợ giỏi sau này cố ngoại ngữ còn kiếm đc nhiều tiền hơn vì bây giờ rất thiếu thợ giỏi bạn ạ

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn